Kwanini ulevi na umalaya haviachani ?

Hivi punde

JF-Expert Member
Apr 1, 2017
2,302
2,000
Wakuu amani iwe kwenu.

Pombe na umalaya / ukahaba vimekuwa ni vitu vigumu sana kukanyika mpaka mtu akakuelewa na hatimae kuacha kabisa.


Tuanze na pombe :

Matumizi ya pombe yamekuwa ni magumu sana kuthibitiwa hasa pale mtu anapokuwa na hela au kupata offer ! Mara nyingi mtu akiwa na hela hupenda anywee tu mpaka hela imuishie mfukoni bila kujali ana changamoto zingine zinazohitaji pesa hasa katika kuendesha familia.

Ni wachache sana ambao huweza kunywa kiwango cha pombe walichojipangia tangia mtu anatoka nyumbani.

Mtu anakwambia kaacha pombe kumbe anakunywa kwa kujificha au kahama bar!


Tuje na umalaya:

Wanaume / wanawake wengi wamekuwa malaya sana . Kisipite kitu kipya mbele yake, lazima atamani tu na ameze mate. Tahadhari ya magonjwa huwekwa pembeni.

Mtu ameolewa / ameoa lakini bado tu malaya. Anatakani kila mwanamke anayepita.


Mtu akisafiri kikazi lazima huko aendako alale na mwanamke mwingine siku hiyohiyo anafika.

Kuacha ni kazi !

Ila mm nikinywa tu pombe , sitaki ujinga wowote.

Tuache umalaya.
 

Nktlogistics

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
2,212
2,000
My brother
....Pombe na umalaya Ni kibatari na mafuta ya taa ,Ni vitu vinavyotegemeana
Apo mchawi tambi tu(connection).
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Aug 10, 2009
13,148
2,000
Usitufokee, acha kufananisha pombe na vitu vya ajabu ajabu. Kwenye Harusi ya Kana Yesu hakubariki maji kuwa soda bali alibadili maji kuwa gambe so tuombe radhi wanywaji.

Swala la umalaya ni tabia binafsi na ndo maana tokea enzi za mitume na manabii watu walimiliki wanawake wa kutosha na hili halikuathiri ukuu wao na ucha Mungu.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,187
2,000
Mtu akisafiri kikazi lazima huko aendako alale na mwanamke mwingine siku hiyohiyo anafika.
Aiseee nasafiri sana sana ndani ya Tz sikumbuki kuwahi kulala na mwanamke, huwa nafurahi sana kulala alone, enjoying my own company! Huwa nashangaa sana watu wakisema hivyo! Nashindwa kuelewa! Nimejisemea Mimi lakini....
 

Agenda1

JF-Expert Member
Aug 11, 2017
1,678
2,000
Aiseee nasafiri sana sana ndani ya Tz sikumbuki kuwahi kulala na mwanamke, huwa nafurahi sana kulala alone, enjoying my own company! Huwa nashangaa sana watu wakisema hivyo! Nashindwa kuelewa! Nimejisemea Mimi lakini....
Mkuu, Wewe ni verified member, huenda jina hilo pia ni lako halisi. hivyo basi, huna budi kuzungumza hivi kwa mustakabali mwema wa ndoa yako.
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,187
2,000

Attachments

  • IMG-20200809-WA0135.jpg
    File size
    86.3 KB
    Views
    0

Jose Mmassy

JF-Expert Member
Jul 30, 2020
1,773
2,000
Pombe inasukuma damu kwenda kwenye uume hala dushe linadinda ndiii kutafuta papu.

Ila kwa wadada sijui inawafanyaje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom