Kwanini ukipata mchongo fulani simu zinaanza kuita kwa kasi?

Kwanini ukipata mchongo fulani simu zinaanza kuita kwa kasi?

Hongeraa, kama kuna mtu unamtafuta kwa mda mrefu bila mafanikio, wewe badilisha njia, taufuta pesa, atakupigia mwenyewe, wapi kapata namba yako, sio jukumu lako.
 
Ukipata mchongo fulani, simu zinaanza kuita kwa Kasi.

Hivi kwanini?

Mfano miaka mitano iliyopita nilikuwa napokea simu hazizidi 2 lakini leo napokea simu 90+
Pesa au kazi ni njia nzuri sana ya kumkutanisha mtu na watu mbali mbali hata ambao ulkua huwategemei watakuona wa maana sana...

Msikilize Young Lunya anakwambia "simu zinaita"...
 
Maana yake uwezo wa kulipa 'bill' umeongezeka; kwa hiyo wanataka wakupe majukumu mengine
 
Ukipata mchongo fulani, simu zinaanza kuita kwa Kasi.

Hivi kwanini?

Mfano miaka mitano iliyopita nilikuwa napokea simu hazizidi 2 lakini leo napokea simu 90+
Ulikuwa gizani huonekani sasa uko kwenye mwanga kila jicho linakuona
 
Mzee habari zinasambaa mno we acha tu..Yaani hata kama ishu mnajua wawili Kuna uwezekano ikasambaa sana
 
Umeshawahi kuona kivuli gizani. Ukiwa huna pesa huonekani na watu. Pesa haijifichi, ukiwa nayo ni lzm simu ziongezeke
 
Back
Top Bottom