Kwanini ukimtongoza Mwanamke msibani unafanikiwa haraka?

Kwanini ukimtongoza Mwanamke msibani unafanikiwa haraka?

Oyoooo nakucheesha mpaka raa mwanaume uwe wewe ? unajaa upepo kama tube ? waandika kama risala ulie mtataja anahusikaje kwa mfano ? povuuuuuuuuuuuu sehem ya pili ila fupisha waandika sana mdozodozo

Nyota yangu ya ' Charismatic ' ndiyo inakutesa. Nisalimie huyo Mzee wa Yanga Fundi nguo Kilema hapo jirani na unapoishi na nyuma yako kuna hiyo Shell ya OILCOM. ID's zako zote 7 nazijua na ndiyo nazidi tu ' kukudharau ' Mkuu kwani kwa jinsi unavyoniogopa inakubidi unishambulie kwa ID's zako zote lakini MWANAMUME nakujibu na hii hii ID. Umasikini wa akili ni mbaya sana na nakuomba usiache kunichukia na kunipiga ' majungu ' kwani unanifanya nizidi kuwa ' imara '.
 
We koma! Shemeji yako nilimpatia Kanisani wakati nimejiunga na uimbaji wa ' Kwaya ' yeye akiimba sauti ya kwanza na mimi nikiimba ya nne.
Asilimia kubwa vijana hujiunga kwaya kwasababu ya vitu fulani wengine ndiko wanakoenda kufanyia uasherati kwakua ni rahisi kukubaliana kwakua muda mwingi wanakua pamoja.Enzi zangu wakati nimetawaliwa na tabia za kishetani nilikua muimbaji mzuri wa kwaya na nilipata kacheo fulani kanisani lakini nilikua mhuni wa kimya kimya na niliwafyatua wengi sana tulipokua tukienda kwenye makongamano.Nakushauri nawewe usishabikie upuuzi
 
Nyota yangu ya ' Charismatic ' ndiyo inakutesa. Nisalimie huyo Mzee wa Yanga Fundi nguo Kilema hapo jirani na unapoishi na nyuma yako kuna hiyo Shell ya OILCOM. ID's zako zote 7 nazijua na ndiyo nazidi tu ' kukudharau ' Mkuu kwani kwa jinsi unavyoniogopa inakubidi unishambulie kwa ID's zako zote lakini MWANAMUME nakujibu na hii hii ID. Umasikini wa akili ni mbaya sana na nakuomba usiache kunichukia na kunipiga ' majungu ' kwani unanifanya nizidi kuwa ' imara '.

Alaa yakheee mbona wabwabwaja hivi yanakutoka tu, twende kaz utakaa tu wakuonewa wewe ? Oo imepanda imeshuka mdozomdozo mboa wajistukia hivo ?
 
Ipo siku utatongoza mfiwa bila kujua, ndipo utakapoomba aridhi ipasuke. Unawezaje kwenda msibani kutongoza? Dini zinatueleza kifo ni mawaidha, badala ya kufikiria kesho yako itakuwaje ukiwa katika hali ya kifo we wawaza tongoza. ASTAGHFIRULLAH
 
Ipo siku utatongoza mfiwa bila kujua, ndipo utakapoomba aridhi ipasuke. Unawezaje kwenda msibani kutongoza? Dini zinatueleza kifo ni mawaidha, badala ya kufikiria kesho yako itakuwaje ukiwa katika hali ya kifo we wawaza tongoza. ASTAGHFIRULLAH

Ngoja aje anatokaga povu huyo achaaaaaa
 
Kufanikiwa Kwangu huku kutongoza Mademu Misibani kumenifanya kila siku nijikite kutaka kujua ni wapi kuna Msiba kwani kwa Takwimu yangu hadi sasa kati ya Wanawake 81 niliowatongoza tukiwa katika Misiba mbalimbali 79 kati yao nimebahatika ' kushiriki ' nao na hao Wawili tu ndiyo wamenipiga ' dochi '.

Huku nikidhani kuwa labda ni Mimi tu peke yangu ndiyo niliyekumbana au ninayekumbana na haya kuna Mdau mwingine yeye nadhani ndiyo kaweka rekodi ya ' kutukuka ' kwani anasema mpaka jana ameshatongoza ' Mademu ' 189 tangia aanze kuhudhuria ' misiba ' mbalimbali tokea alipo ' balehe ' na amesha ' shiriki ' nao wote hao 189.

Hivyo basi naomba kuwaulizeni ' Wadau ' ni kwanini huwa ni rahisi sana kutongoza ' mademu ' mkiwa misibani kuliko maeneo yoyote halafu hata hao Mademu ( Wanawake ) wenyewe huwa ' wanajirahisi ' mno na ni ' nadra ' kukukatalia?

ANGALIZO.

Tafadhali hapa simaanishi wale ' Wafiwa ' bali namaanisha wale ambao wanakuwa wanahudhuria ule ' msiba ' husika au kwa lugha nyepesi wanaitwa ' wageni waombolezaji '.

Naomba kuwasilisha.
Chaiiiii
 
Back
Top Bottom