Kwanini UDASA isiwe Chama cha Wafanyakazi?


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
University of Dar es Salaam Academic Staff Association almaarufu kama UDASA si chama cha wafanyakazi. Ni mkusanyiko tu wanazuoni wahadhiri ambao 'hutetea' maslahi hasa ya wahadhiri UDSM. Zipo enzi za UDASA za kupigiwa mfano.Ni zile za Hayati Prof. Chachage Seth Chachage kama mwenyekiti. Hata wakati wa Dr.Nyaoro na Dr.Mkumbo Kiltila UDASA ilisikika.

UDASA hushirikishwa kwenye vikao vya maamuzi vyote vya chuoni UDSM. Hushindana kiuwakilishi na THTU na RAAWU ambavyo ni vyama vya wafanyakazi chuoni hapo. Lakini UDASA bado inabakia kuwa si chama cha wafanyakazi. Kudhihirisha hili,UDASA,mwaka 2010 iliandaa mgomo wa wahadhiri.Mgomo haukufanikiwa.Sababu ni moja: si chama cha wafanyakazi kama kilivyo cha akina-Gratian Mkoba na vingineyo.

Sasa,UDASA inashirikishwa vikaoni kama nani? Kwanini UDASA isisajiliwe kama chama cha Wafanyakazi? Najua Dr.Kitila umo humu javini. Tusaidie juu ya hili. Na wengine karibuni pia
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,687
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,687 2,000
Ungeweka na malengo yote ya UDASA pengine ungekuwa na hoja. Mwingine anaweza kukuuliza kwa nini UDASA iwe chama cha wafanyakazi? Kwani lengo la vyama vya wafanyakazi ni kuandaa migomo?
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ungeweka na malengo yote ya UDASA pengine ungekuwa na hoja. Mwingine anaweza kukuuliza kwa nini UDASA iwe chama cha wafanyakazi? Kwani lengo la vyama vya wafanyakazi ni kuandaa migomo?
Kiufupi,UDASA yafanya kazi zote za Chama cha wafanyakazi LAKINI YENYEWE SIO
 

Forum statistics

Threads 1,285,946
Members 494,834
Posts 30,880,154
Top