Kwanini tusi kubwa la watu ni utupu wa mwanamke?


J

Johede

Senior Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
110
Likes
65
Points
45
J

Johede

Senior Member
Joined Jul 5, 2016
110 65 45
Habari wana JF,

Kuna kitu kinanitatiza sana hivi kwanini watu wengi wakitukana wanasema ku****yo yaani wanatumia sehemu za siri za wanawake kama tusi kwanini wasitumie sehemu za siri za wanaume kwa mfano bo*****ko.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,910
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,910 280
Bangi na shisha vinawasumbua
 
Katamya

Katamya

Member
Joined
Dec 1, 2015
Messages
66
Likes
32
Points
25
Katamya

Katamya

Member
Joined Dec 1, 2015
66 32 25
Hahaha nitarudi badae ngoja wenyewe waje
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
4,558
Likes
5,130
Points
280
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
4,558 5,130 280
Sababu mtu akikutukania mama yako inauma zaidi kuliko chochote. Katumia hicho kiungo kukupata, umepitia hicho kiungo kuzaliwa, huyo mwenye kiungo kakunyonyesha, kakulea, kakuuguza, kakupeleka shule, kakukuza mpaka ukaoa, ukazaa na wewe. Je mtu akutukanie hilo neno utajisikiaje? Anayefikia kukutukania hilo kama havuti banghi, hajalewa kupindukia, ujue hakulelewa na mama yake au katupwa mtaani na mama yake.
 
N

Ntandaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
923
Likes
1,441
Points
180
N

Ntandaba

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
923 1,441 180
Sikutarajia kutamka hayo uliyoandika lakini nimejikuta nimetukana pasipo ridhaa yangu
 
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
1,972
Likes
3,475
Points
280
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
1,972 3,475 280
Sababu mtu akikutukania mama yako inauma zaidi kuliko chochote. Katumia hicho kiungo kukupata, umepitia hicho kiungo kuzaliwa, huyo mwenye kiungo kakunyonyesha, kakulea, kakuuguza, kakupeleka shule, kakukuza mpaka ukaoa, ukazaa na wewe. Je mtu akutukanie hilo neno utajisikiaje? Anayefikia kukutukania hilo kama havuti banghi, hajalewa kupindukia, ujue hakulelewa na mama yake au katupwa mtaani na mama yake.
well said,

ungekua karibu yangu ningekupa zawadi ya kiss
 
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,400
Likes
1,251
Points
280
aikaruwa1983

aikaruwa1983

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,400 1,251 280
tusi tusi tu ebu fikiria mtu akwambie unasura kama "buja"
 
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2013
Messages
2,209
Likes
1,562
Points
280
noiselessly hunter

noiselessly hunter

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2013
2,209 1,562 280
Kwa sababu pana utamu
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,019
Likes
815
Points
280
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,019 815 280
kwa sababu hawana adabu
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,780
Likes
6,784
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,780 6,784 280
Kwa sababu kila fikra ya mtu kwa asilimia kubwa ndo kitu anachowaza ndo maana tusi likimtoka ni hilo hilo alokuwa anawaza
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,668
Likes
51,824
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,668 51,824 280
Ajabu hata wanawake wenyewe baadhi hupenda kutumia tusi la aina hiyo sijui kuna siri gani
 
ora

ora

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,207
Likes
1,102
Points
280
ora

ora

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,207 1,102 280
mimi mwenyewe nashangaa sana
kwanini wasiseme tupu za wanaume?!!
kwa sababu bila tupu ya mama ako usingekua duniani
bila tupu hio hio usingekua na watoto wako
pia tupu hio hio ndio inakufanya ujione mwanaume kamili
au mwanammke kamili
tupu hio hio ukiimiliki unaheshimika mno... na ndio malengo ya walio wengi
sasa sielewi kwanini inashushwaga thamani kiasi hicho..?
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909