Kwanini tunyamaze | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini tunyamaze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapanga3, Sep 3, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
    Jeshi la polisi nchini limezidisha uonevu kwa raia badala yakuwarinda na mali zao. Limekuwa likilalamikiwa ktk uonevu mwing bila viongozi wa juu kuchukua hatua yoyot dhidi yao. Wanaomba nakupokea rushwa hadharan, wanazidi kwenda mbele sasa wameanza kuua raia bila hatia. Tunakwenda wapi wa tz? Mbona damu isiyo na hatia inalia kwa nguvu, ole wao! Wa tz hivi 2na aman au tuwajinga.kama tutanyamazia haya Mungu atatushangaa!
     
Loading...