Kwanini tunawabeza watoto wa viongozi ?

Kwanini tunawabeza watoto wa viongozi ?

tATIZO NDUGU SI MTOTO WA KIONGOZI BALI NI MADHILA ALIYOTUFANYIA HIYO MZAZI WAKE BY THE WAY SOTE TWATAKA KUFANIKIWA NA TUNA SIFA ZINAZOFANANA AU KUMZIDI ILA TU KWA KUW A YEYE NI MTOTO WA KIKWETE APEWE AU WA MKAPA APEWE TU KISA NI MTOTO WA KIGOGO HAYO NDO HATUYATAKI NDUGU

Hapo mlaum baba ako kwa kutokuwa na juhud darasan sasa
 
Kama Banana anafanya Vizuri Muziki ni kwa kuwa Baba yake ni Mwanamuziki na Kalelewa Kimuzikimuziki, Kama Ukoo wa Matumla wanapigana Familia Nzima ni kwa kuwa ipo kwenye damu na wamelelewa hivyo , sasa watoto wa Viongozi wawe nani ? sisemi ni lazima wote wawe viongozi la hasha , Lakini inapotokea Mtoto wa Kiongozi anataka kufuata Nyayo za Babake mbona inakuwa ishu kubwa ? ni swali la Msingi tu

Sababu iko wazi mkuu, Viongozi ni wanyonyaji wanaoishi kwa jasho la walalahoi. Hakuna tatizo kwa wanofuata fani nyingine za wazazi wao. Wewe jiulize, wao wana nini zaidi yako? Nyakati hizi wanajiongezea mishahara, posho, marupurupu na viinua mgongo vyenye tofauti kubwa na wananchi wa kawaida kama au kuliko hata ilivyokuwa wakati wa mkoloni.
Wamefutilia mbali ule undugu na ushirikiano uliojengwa na waasisi wa taifa, wamewatenga wananchi wa kawaida katika huduma za msingi kama afya na elimu, huduma hizo wao wanazipata nje ya nchi hivyo hawaoni umuhimu wa kuboresha za ndani.
Kimsingi tunatakiwa kuchagua watu wenye uwezo miongoni mwetu wawe viongozi. Swali la kujiuliza; MWENZETU ni nani?
 
Kweli watoto wa viongozi wanalaumiwa kimakosa, Hii inasababishwa na uvivu wa kufikiri wa wary wenye tamaa ya uongozi bila maandalizi. Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo.
 
Kwa sababu ya like the father like the son/daughter. Hao uliowataja ni exception. Kimantiki exception cannot be cited as an example. Halafu wengi ni nje ya Africa. Weka mfano ya Africa tu ili tuone!
 
Fikiria mtu kama RizMoko ana utajiri mkubwa wa mali mtaji alikoupatia haijulikani na mzee wake ndiyo kama hivyo yupo magogoni,kama kwamba RiziMoko hajatosheka na utajiri alio nao sasa anapanga kugombea Ubunge Chalinze.Hapo ni dhahiri kuwa Chalinze wanaenda kumpata Mbunge with no merits but simply because money talks.Hapa ndipo tulipofikia kama Taifa,Hakuna mtoto wa Kiongozi aliye maskini,wote wametokea kuwa matajiri wakubwa tena kupitia kodi zetu sisi walala hoi.Sasa wanataka kutumia utajiri walioupata kwa njia haramu kuingia katika nyanja mbalimbali za Uongozi wa nchi hii.Sisi akina kabwela tutabaki tukipewa vijiuongozi wa ngazi wa chini au kubakia kuwa wapambe tu wakati wa uchaguzi.Kwanini tusiwachukie hawa watoto wa Viongozi wanaopendelewa katika kila kitu huku wakitu-marginalize sisi Wanyonge katika nafasi muhimu za Uongozi wa nchi hii.Civil wars haiko mbali katika nchi hii we endeleeni kujifanya mna HAKI MILIKI ya kila kitu katika nchi hii.
 
nape,makamba wamewafanyia nn watanzania,wazaz wao wenyewe hawakufanya lolote ktk nchi hii na ndo washaur wakuu wao sasa tutegemee nn,sasa akili ya kushikiwa ya mzee makamba unataka kufananisha na mzee ndesamburo au rafik yake ndesamburo au akili ya mdogo wake lissu uifananishe na mdogo wake mizengo pinda au shukuru kawambwa una hoja mtoa mada


what about you, what have u done for this nation?
 
Leo Utasimama wapi useme eti January Makamba hana uwezo ???, Kapewa Ubunge kisa Baba Yake !!Sote Tunajua Makamba yupo Makini halina ubishi , Nani atasema Nape kapewa Uongozi kisa Baba Yake alikuwa kiongozi wa Chama ?

Kwa nini Leo useme Godfrey Mgimwa hafai kisa Baba Yake alikuwa Kiongozi ??eti CCM si chama cha Kifamilia ? Tujiulize huyu Kijana anavigezo au hana na kamwe tusimbeze kisa Kajikuta Baba yake alikuwa Kiongozi, Kwa nini Mtoto wa Ngesamburo kuwa Mbunge ni sawa !

Kwa nini Dada wa Tundu Lissu kuwa Mbunge ni sawa !!Kwa nini Mke wa Ndesamburo kuwa Mbunge ni sawa !Kwa nini leo hii Watanzania Tumefikia Mahali Mtoto wa Wasira akichukua fomu kupitia CCM iwe Mtoto wa Kigogo , Akichukua Fomu Kupitia Chadema iwe Mwanamapinduzi ! Ubaguzi Ubaguzi roho ya Kibaguzi, Kwa Nini Ridhiwani Kikwete akionekana anafaa na anataka Kugombea Ubunge tunkatae tu kisa Baba yake ni Rais ?Kwanini Kabila Congo anafanya Vizuri ?Vipi Kenya ?Vipi Bush USA ?

WaMarekani hawana Akili kuchagua Rais ambaye Baba yake alishakuwa Rais !Waingereza na kuendelea Kwao kote wanaamini Tumbo Moja tu ndio lafaa Kuwaongoza , Maana Nimeguswa kila kukicha ni kuwasema Vibaya watoto wa Viongozi wanabebwa ,
Inaonekana na wewe ni mmoja wao, na pia wote uliotaja hapo usije ukalinganisha na eti Uhuru wala Kabila, wote uliotaja ni vichwa maji. Tuambie wamefanya nini mpaka kupewa hivyo vyeo? Ikiwa January alishindwa hata kutetea kodi ya line, ameshafanya kitu gani cha mfano zaidi ya kugawa smart phone kule Zanzibar na kupiga picha za kishalubaro. Je Nape kafanya nini CCM ikiwa kauli zake kama kudili na Magamba na Mizigo hazijafanikiwa? Na hamshukuru mungu kwa kumvaa Mamvi kipindi kile kashfa ya jengo otherwise hata hizo nafasi za kuunga unga elimu hasingepata. Acha ujinga kila Mtanzania sasa anajua mitoto ya viongozi wa CCM ni mizigo kuliko wazazi wao na utawala wa kifalme hawautaki.
 
mbona wengi tu ni viongozi wazuri na wakuheshimika mfano le mutuz ni mfano kwa jamii kwa jinsi anavyolisaidia taifa, huyu le mutuz anafaa ata kuwa rais wa tanzania, big up le mutuz Wiliam malecela,
 
Kama Banana anafanya Vizuri Muziki ni kwa kuwa Baba yake ni Mwanamuziki na Kalelewa Kimuzikimuziki, Kama Ukoo wa Matumla wanapigana Familia Nzima ni kwa kuwa ipo kwenye damu na wamelelewa hivyo , sasa watoto wa Viongozi wawe nani ? sisemi ni lazima wote wawe viongozi la hasha , Lakini inapotokea Mtoto wa Kiongozi anataka kufuata Nyayo za Babake mbona inakuwa ishu kubwa ? ni swali la Msingi tu

Pole sana, hofu yako kubwa ni moja tu yaliyotokea Arumeru yanaenda tokea Kalenga, bahati mbaya zaidi hata mkuu wenu wa chama nae anahofu, trick ya CDM kumsimamisha yule mama ghafla inawanyima usingizi
 
WIVU unawasumbua tu wabongo,..jamani eeeh MUWALAUMU wazee wenu kutokuwahi mjini mapema,kutosoma kwa bidii darasani.
 
Siku yaja watakimbia wanaume tutakapoamua kuingia msituni.
 
Back
Top Bottom