Alikuwa Mwenyekiti wa Wenyeviti wa CCM unafikiri nani atamuamini tena kisiasa.Kamanda, kwani alikuwa na haiba gani huyu jamaa?
haha Ritz banaHuu mchezo hauitaki hasira.
Muacheni mzee wa watu, alikua asset mkashindwa kuitumia mkamlia hela zake.Msindai kajiaibisha badala ya kuwapongeza wanaitwa Ng'ombe kakatika mkia
Wanaukumbi.
Aliyekuwa Mwenyekiti wa wenyeviti CCM Taifa na Mwenyekiti wa mkoa wa Singida Mgana Msindai, alihamia Chadema kumfuata swahiba wake mkubwa Lowassa, na baadaye kugombea ubunge Jimbo la Singida Mjini kupitia tiketi ya Chadema na kushindwa vibaya.
Kipi kilichomfanya kuamua kurudi CCM kitendo hicho ni kumsaliti swahiba yake mkubwa Lowassa.
View attachment 370335
View attachment 370336
View attachment 370341
Jana tena kaonekana kwenye mkutano wa CCM Mjini Dodoma.
Alikosa Ubunge! Na yeye anafanya siasa kuganga njaa! Huko CCM kunamfaa zaidi, huku CHADEMA alikosea njia tu!Wanaukumbi.
Aliyekuwa Mwenyekiti wa wenyeviti CCM Taifa na Mwenyekiti wa mkoa wa Singida Mgana Msindai, alihamia Chadema kumfuata swahiba wake mkubwa Lowassa, na baadaye kugombea ubunge Jimbo la Singida Mjini kupitia tiketi ya Chadema na kushindwa vibaya.
Kipi kilichomfanya kuamua kurudi CCM kitendo hicho ni kumsaliti swahiba yake mkubwa Lowassa.
View attachment 370335
View attachment 370336
View attachment 370341
Jana tena kaonekana kwenye mkutano wa CCM Mjini Dodoma.
huyu alikwenda upinzani kwa kumfuata lowasa. inaonekana alihaidiwa vyeo....
Kigogo mwingine si Wolper au Ritz umemsahauMbowe aliwadanganya sana wafuasi wake wamefanya utafiti wa kisayansi kuwa Lowassa atakuja Chadema na vigogo 100 na huyu Msindai, daaa!!