Kwanini Sipendi 'Vi-Baby Walker' !

na hapo nimetoa angalizo...je nisingetoa angalizo??!! hivi ukisafiri na kivitz zile abood au mohamed trans ukipishana nayo inakuwaje???!!!

Hahahaa mku usithubutu kukutwa....imagine hizo huwa nazipita ila kwa kibaby walker inakuwa ngumu sana mkuu

Cc MANI
 
Last edited by a moderator:
mimi pia uwezo sina inabidi nichague moja kwahio 'baby walker'.....NO wacha nikomae na 'jini'

Mkuu hilo jini tukisafiri safari na ka baby walker nafikiri mafuta hatupishani sana .
 

Atakuwa mujuni huyu
 
Jamani factor kubwa hapa munayoiona na ya msingi ni mafuta au usalama?
 

hybrid niliozisikia mfano toyota prius huwa zina electric motor na normal petrol engine....ukiwa mwendo usiozidi 0-60km/miles[not so sure] gari inatumia electric motor tu....mwendo ukishazidi hio 60 petrol power plant ina take over,hio ndio hybrid kwahio huko highway kwenye speed za over 120kph ni obvious utakuwa unatumia petrol power unit ila mjini misele ya foleni utakuwa unatumia electric motor so unasave mafuta sana. thats what i know
 
Ucheke kaka ila usikae mbali nature ya huu mjadala unaijua!!!

Hahaha kaka.nafatilia kama.kura za BMK naona bado hawajastukizia huu mjadala ila nipo kamili gado.....umemwona mtoto Preta apo juu naye mwenzetu hapendagi ghasia
 
Last edited by a moderator:
wewe vits yako cc950 tu baki nayo hapa hapa posta mwenge.....huko mkoa utapulizwa na abood utumbukie darajani ruvu!!!!!!
Bhana kunao watu wana roho ngumu niliwahi kukutana na moja jamaa anatoka Kahama anenda Dar!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…