Kwanini serikali hutoa pesa ya kujikimu kwa siku saba tu kwa waajiriwa wapya?

Abuwhythum

JF-Expert Member
Jan 7, 2015
821
500
Mwajiriwa mpya hupewa pesa ya kujikimu kwa siku saba tu! Hivi ni kwa nini? Baada ya siku saba kuisha aishi vipi maana mshahara wa kwanza huchukua hadi wiki tatu baada ya kumalizika kwa siku saba hizo!
 

MP CHACHANDU

JF-Expert Member
Dec 4, 2016
875
1,000
Magufuli ndoo amepunguza pesa zamani tulikuwa tunalipwa pesa za siku 14 kwanini ulichagua ccm ?
 

MLAU

JF-Expert Member
Aug 23, 2007
4,727
2,000
Posho za kujikimu zinatolewa kwa majibu wa waraka wa utumishi wa umma siyo maamuzi ya MTU.
 

Bonde la Baraka

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,601
2,000
Sheria na kanuni haki na stahiki za mwajiriwa mpya zilirekeishwa awamu ya 2 ya Jakaya ila kuna baadhi ya taasisi mpaka leo huishi kwa utaratibu wa zamani kwa kulipa posho shku 14, mimi niliajiriwa 2014, nililipwa ya siku 7 tu
 

LH XiV

JF-Expert Member
Nov 27, 2016
347
500
Mwajiriwa mpya hupewa pesa ya kujikimu kwa siku saba tu! Hivi ni kwa nini? Baada ya siku saba kuisha aishi vipi maana mshahara wa kwanza huchukua hadi wiki tatu baada ya kumalizika kwa siku saba hizo!
kwasababu wanaamini utakukwa umezoea ofisi na tayari umejua mianya ya kukukimu
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,604
2,000
Hapa naona kuna gap kubwa sana la uelewa, kuna kitu kinaitwa subsistance allowance nahisi ni kati ya shilingi 200,000-80,000/- kwa siku, inategemana na wadhifa wako, sasa ukipewa say 80,000/-*7days=560,000/-wakati unasubiri mshahara wako wa kwanza kuna ubaya gani? wakati wewe ulikua hauna kazi na nauli yenyewe ya daladala ya kwenda kwenye interview ulikopa
 

mensaah

JF-Expert Member
Sep 12, 2016
985
1,000
Mwajiriwa mpya hupewa pesa ya kujikimu kwa siku saba tu! Hivi ni kwa nini? Baada ya siku saba kuisha aishi vipi maana mshahara wa kwanza huchukua hadi wiki tatu baada ya kumalizika kwa siku saba hizo!
Mbona mkuu unalalamika hela za kujikimu hazitoshi kwan umeajiriwa karibuni?, maana sasa wahitimu wanaisoma no ww unahangaika na hela za kujikimu
 

mtafiti05

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
963
1,000
Waliositishiwa Ajira zao June walipewa za siku 7, 80*7 mjn, 70*7 wilayan!

Sasa subrin fungulia dog(Ajira) zijazo hata hizo yawezekana zisiwepo! Mwendo kubana matumiz, mpaka vijana mtie adabu!
 

DUBULIHASA

JF-Expert Member
Nov 26, 2016
1,856
2,000
Hela ya kujikimu!!!!!!!!!!!!!!!
Huyu jamaa kashapata ajira mpaka anazungumzia hela kujikimu.
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,288
2,000
Ajira zenyewe zipo wapi?

Mwajiriwa mpya hupewa pesa ya kujikimu kwa siku saba tu! Hivi ni kwa nini? Baada ya siku saba kuisha aishi vipi maana mshahara wa kwanza huchukua hadi wiki tatu baada ya kumalizika kwa siku saba hizo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom