Kwanini rais Museveni na Kagame hawakuudhuria ufunguzi wa ofisi ya EAC Arusha?

  • Thread starter Olaigwanani lang
  • Start date

Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
489
Points
195
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
489 195
Wananchi wote wa Tanzania ni lazima mujiulize siku chache zilizopita kwa wale mulioshuudia tukio lile..hapa mjini Arusha..rais wa Uganda, Rwanda pamoja na Burundi hwakuuzuria hafla hiyo..

Tetesi zilizopo na ambazo zinaonekana ni kweli ni kwamba ni kitendo cha Tanzania kupeleka majeshi yake Congo (DRC) kupambana na waasi wa m23 ambao wanaungwa mkono na uganda pamoja na rwanda je...ni nini mustakabali wa jumuia hii changa ya afrika mashariki kama wakubwa hawa wameanzanza kususiana...mapema hivi..
Je wananchi wenzangu tutafika kwa hali hii......?
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Sasa unauliza swali na kujijibu mwenyewe mkuu? Kwa taarifa nilizo nazo hao marais walikuwa na bado wako kwenye mchakato wa kurejesha amani DRC ila walituma wawakilishi wao.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Olaigwanani

Sasa mbona umeshajibu mwenyewe tu?
Angalia hapo kwenye RED

Wananchi wote wa Tanzania ni lazima mujiulize siku chache zilizopita kwa wale mulioshuudia tukio lile..hapa mjini Arusha..rais wa Uganda, Rwanda pamoja na Burundi hwakuuzuria hafla hiyo..


Tetesi zilizopo na ambazo zinaonekana ni kweli ni kwamba ni kitendo cha Tanzania kupeleka majeshi yake Congo (DRC) kupambana na waasi wa m23 ambao wanaungwa mkono na uganda pamoja na rwanda je...ni nini mustakabali wa jumuia hii changa ya afrika mashariki kama wakubwa hawa wameanzanza kususiana...mapema hivi..

Je wananchi wenzangu tutafika kwa hali hii......?
 
Last edited by a moderator:
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Points
1,250
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 1,250
Tuta fika ila tuta chelewa sana
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,351
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,351 2,000
mimi sijui ni kwa nini, kwani wewe unafikiri ni kwa nini?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,444
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,444 2,000
Ila Kagame amekuwa hafiki kwenye hafla nyingi sana ambazo zinafanyikia Tanzania huwa anamtuma PM wake kila mara.....tulishangaa Vasco alipoenda Rwanda siku ya uhuru wao na akakagua gwaride ,huyu wa kwetu anajulikana anapenda sana safari ,hawezi kufikiria sababu ya mwenzake kugomea kuja Tanzania zaidi ya mara 10,ila yeye mbio alienda!sijui ni Protocol aina gani ya upande mmoja!
 
carter

carter

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2009
Messages
2,306
Points
2,000
carter

carter

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2009
2,306 2,000
Kumbe wanajeshi wa Tz washaenda peace keeping DRC?
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,929
Top