Kwanini Rais anaogopa mikutano ya vyama vya siasa?

Kwanini Rais anaogopa mikutano ya vyama vya siasa?

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Posts
4,710
Reaction score
6,372
Mwanzo alijinasibu kuwa mikutano hiyo inawapotezea wananchi mda wa kufanya kazi, wakati huohuo anazunguka na sijawahi kumsikia akiwakataza hao wananchi wasihudhurie kwenye hiyo mikutano yake kwani watapoteza mda wa kufanya kazi.

Pia alidai hataki siasa hadi 2020 wakati huo yeye anafanya siasa katika mikutano yake kwa kuwaponda wapinzani wake ambao yeye amewazuia wasifanye siasa wakati wao ni wana siasa.

Kama anatekeleza ilani ya CCM na anaitangaza anavyoitekeleza kwa nini anazuia mikutano wakati yeye anajinasibu serikali yake (kama anavyodai) inawatumikia wananchi?

Si aache wana siasa wafanye mikutano na kama wakimkosoa si wananchi watawapuuza tu?

Anaogopa nini wapinzani wanapofanya mikutano?
 
Alishasema kuwa hajaribiwi...

Sasa wewe leta uchochezi kama una mkojo wa kutosha...

Watch Out!!

Not tu zet eksitent...
 
Kutokana na uwezo wetu wa kufikiri namna ulivyo mambo mengine rais anatusaidia sana, hatuna uwezo wa kuyakataa.

Kwa mfano mtanzania wa kawaida hawezi kutenga muda wake wa kufanya siasa na kufanya kazi.

Unaweza mfanya asifanye kazi kwa mwaka mzima kisa siasa tu.

Ila taratibu tutafikia viwango hivyo vya kuweza kutenga muda wa siasa na kufanya shughuli za maendeleo.
 
Woga tu! Kwani watu wakihudhuria mikutano yeye anapungua nini wakati yeye anafanya mikutano kiila siku!? Kuna hofu ya kukutana na hoja nzito za upinzani na anajua hana uwezo, ustahimilivu, weledi wa siasa wala asili ya uongozi!
 
d
Kutokana na uwezo wetu wa kufikiri namna ulivyo mambo mengine rais anatusaidia sana, hatuna uwezo wa kuyakataa.

Kwa mfano mtanzania wa kawaida hawezi kutenga muda wake wa kufanya siasa na kufanya kazi.

Unaweza mfanya asifanye kazi kwa mwaka mzima kisa siasa tu.

Ila taratibu tutafikia viwango hivyo vya kuweza kutenga muda wa siasa na kufanya shughuli za maendeleo.
adaah kwel jembe hata marekan na ulaya na inch zilizoendelea sionag vyama vyao baada ya uchaguz kuisha et kuzunguka inch nzimakufanya siasa bal hupambania bungen na vikao vya vyama
 
kwan n
Woga tu! Kwani watu wakihudhuria mikutano yeye anapungua nini wakati yeye anafanya mikutano kiila siku!? Kuna hofu ya kukutana na hoja nzito za upinzani na anajua hana uwezo, ustahimilivu, weledi wa siasa wala asili ya uongozi!
i muda wa kupambanisha hoja au ni muda wa kumkosoa pale anapofanya vbaya;;
 
kwan n

i muda wa kupambanisha hoja au ni muda wa kumkosoa pale anapofanya vbaya;;
Hivi ninyi mnaoshupaza shingo kwa hoja makinikia ya kwamba eti uchaguzi ukiisha siasa haziendelei! Hizo akili makinikia huwa mnagawiwa wapi wakati wengine wanazo zenye fikra yakinifu?
Kwa ufupi, siasa ni mwenendo wa maisha ya kila sekunde kwa binadamu kwa kuzingatia uhuishaji wa kila siku wa hoja za maendeleo katika nyanja zote za maendeleo katika jamii husika.
Siasa siyo maharage kwamba ukiyainjika motoni basi, unayasubiri hadi yaive huku weye unapiga soga barzani. Hebu kuweni na fikra chanya.
 
Hajiamini kwakua aliiba kura za Lowasa,anajua wananchi wataelezwa kilichotokea.hasa wa vijijini ambao hawana simu za mtandao, ilikuona yale malori,bodaboda na magari madogo yaliyosafirisha kura za wizi.hawakuona wale walokua ktk chumba wakitiki jina la magufuli. Sasa wanaona wapinzani ktk mikutano wataeleza hili la wizi uliomuweka madarakani.pia hawezi kutimiza aliyoahidi wapinzani watawaelewesha wananchi jinsi wanavyodangaywa kua ahadi za magufuli ni ndoto za mchana.vinginevyo uvccm njooni mkanushe.na mnieleze TB Joshua alifuata nn na aliitwa na nani na kwanini ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uliwahi kumpiga mtu huku umemfunga mikono yote miwili? Akijaribu kujitetea unamfunga midomo? Akiendelea kugugumia unamwajiria mtu wa kumsemea ? Hizi ndo siasa za bongo kama ulikua hujui..ila tararibu yaan mdogo mdogo tutafika tuuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kutokana na uwezo wetu wa kufikiri namna ulivyo mambo mengine rais anatusaidia sana, hatuna uwezo wa kuyakataa.

Kwa mfano mtanzania wa kawaida hawezi kutenga muda wake wa kufanya siasa na kufanya kazi.

Unaweza mfanya asifanye kazi kwa mwaka mzima kisa siasa tu.

Ila taratibu tutafikia viwango hivyo vya kuweza kutenga muda wa siasa na kufanya shughuli za maendeleo.

Ukitoa kusaidiwa kupanga muda wa siasa na kazi nyingine, kwenye kazi nyingine na social life anasaidiwa na nani kupanga muda wake?
 
Kutokana na uwezo wetu wa kufikiri namna ulivyo mambo mengine rais anatusaidia sana, hatuna uwezo wa kuyakataa.

Kwa mfano mtanzania wa kawaida hawezi kutenga muda wake wa kufanya siasa na kufanya kazi.

Unaweza mfanya asifanye kazi kwa mwaka mzima kisa siasa tu.

Ila taratibu tutafikia viwango hivyo vya kuweza kutenga muda wa siasa na kufanya shughuli za maendeleo.
Lakini haya uliyoandika yeye akifanya ni sawa tu!
 
Hajiamini kwakua aliiba kura za Lowasa,anajua wananchi wataelezwa kilichotokea.hasa wa vijijini ambao hawana simu za mtandao, ilikuona yale malori,bodaboda na magari madogo yaliyosafirisha kura za wizi.hawakuona wale walokua ktk chumba wakitiki jina la magufuli. Sasa wanaona wapinzani ktk mikutano wataeleza hili la wizi uliomuweka madarakani.pia hawezi kutimiza aliyoahidi wapinzani watawaelewesha wananchi jinsi wanavyodangaywa kua ahadi za magufuli ni ndoto za mchana.vinginevyo uvccm njooni mkanushe.na mnieleze TB Joshua alifuata nn na aliitwa na nani na kwanini ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Unaweza kuwa sahihi, lakini kwa sasa hata kama tuseme aliiba kura na anajinasibu kuwatumikia wananchi si aache uoga? Wananchi wanaweza kuwapuuza wapinzani kwa sababu ingawa aliiba kura lakini anawaletea maendeleo.
 
d

adaah kwel jembe hata marekan na ulaya na inch zilizoendelea sionag vyama vyao baada ya uchaguz kuisha et kuzunguka inch nzimakufanya siasa bal hupambania bungen na vikao vya vyama
Hapa kwetu bungeni kukoje uwe ukweli kwa nafsi yako!!

Cairo's
 
Haiogopi hiyo mikutano, ni kwamba tu ameamua siasa ifanyike 2020
 
Mwanzo alijinasibu kuwa mikutano hiyo inawapotezea wananchi mda wa kufanya kazi, wakati huohuo anazunguka na sijawahi kumsikia akiwakataza hao wananchi wasihudhurie kwenye hiyo mikutano yake kwani watapoteza mda wa kufanya kazi.

Pia alidai hataki siasa hadi 2020 wakati huo yeye anafanya siasa katika mikutano yake kwa kuwaponda wapinzani wake ambao yeye amewazuia wasifanye siasa wakati wao ni wana siasa.

Kama anatekeleza ilani ya CCM na anaitangaza anavyoitekeleza kwa nini anazuia mikutano wakati yeye anajinasibu serikali yake (kama anavyodai) inawatumikia wananchi?

Si aache wana siasa wafanye mikutano na kama wakimkosoa si wananchi watawapuuza tu?

Anaogopa nini wapinzani wanapofanya mikutano?
Anaogopa Wapinzani kuanika madhambi yake live
 
Wanasheria hivi MTU binafsi hawezi kufungua kesi ya kikatiba?maana naona vyama vya siasa vinaogopa au mamluki..
 
Back
Top Bottom