Kwanini Prof Ndulu anapaswa kujiuzulu?


T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,227
Likes
2,178
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,227 2,178 280
Ifike mahali wasomi na wanazuoni wakae chini nakutathimini utendaji wa huyu bwana mkubwa. Kipindi chake kumekuwa na mambo mengi ambayo Yana lets giza nene ktk uchumi wetu.
Jambo la kwanza nikitendo chakuruhusu makampuni ya sim kufanya biashara ya pesa mambo ambalo limeyaumiza Sana mabank
Uwepo wa skendo ktk uwendeshaji wa ma bank like fbme bank
Sera mbovu ktk uendeshaji wa ma bank jambo linafanya mabank Ku face high cost kwenye uendeshaji wa ma bank
Zoezi la Kyc nalo Ni giza nene ktk ma bank mengi
Msaada wake ktk uchumi sioni ila majanga mbeleni
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,873
Likes
22,648
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,873 22,648 280
Kukurupuka mkurupuke nyie kujiudhuru afanye Ndulu.kwa akili yako unadhani Ndulu anashida sana na ugavana
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,513
Likes
1,583
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,513 1,583 280
Na PIA anashindwa hata kuwashawishi MABENK kupunguza RIBA zao ili watu TUKOPE zaidi .Amekaa tu ila nafikiri HANA muda zaidi ya Miaka MIWILI ataondolewa tu.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,397
Likes
2,297
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,397 2,297 280
Ifike mahali wasomi na wanazuoni wakae chini nakutathimini utendaji wa huyu bwana mkubwa. Kipindi chake kumekuwa na mambo mengi ambayo Yana lets giza nene ktk uchumi wetu.
Jambo la kwanza nikitendo chakuruhusu makampuni ya sim kufanya biashara ya pesa mambo ambalo limeyaumiza Sana mabank
Uwepo wa skendo ktk uwendeshaji wa ma bank like fbme bank
Sera mbovu ktk uendeshaji wa ma bank jambo linafanya mabank Ku face high cost kwenye uendeshaji wa ma bank
Zoezi la Kyc nalo Ni giza nene ktk ma bank mengi
Msaada wake ktk uchumi sioni ila majanga mbeleni
Umeandika nini sasa mbona sioni hoja hapa!!
 
M

Major

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2007
Messages
1,425
Likes
1,156
Points
280
M

Major

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2007
1,425 1,156 280
Ifike mahali wasomi na wanazuoni wakae chini nakutathimini utendaji wa huyu bwana mkubwa. Kipindi chake kumekuwa na mambo mengi ambayo Yana lets giza nene ktk uchumi wetu.
Jambo la kwanza nikitendo chakuruhusu makampuni ya sim kufanya biashara ya pesa mambo ambalo limeyaumiza Sana mabank
Uwepo wa skendo ktk uwendeshaji wa ma bank like fbme bank
Sera mbovu ktk uendeshaji wa ma bank jambo linafanya mabank Ku face high cost kwenye uendeshaji wa ma bank
Zoezi la Kyc nalo Ni giza nene ktk ma bank mengi
Msaada wake ktk uchumi sioni ila majanga mbeleni
Muons daktari haraka!
 
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,077
Likes
1,371
Points
280
mlimilwa

mlimilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,077 1,371 280
nafikiri kaona anapewa maagizo yasiokua ya faida kwa wananchi, anaona hata akiondoka poa tu, maana naona serkali hii hata ukisema ukweli unaonekana msariti.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,534
Likes
14,888
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,534 14,888 280
Hahahaaha wabunge wenu wa CCM wapitishe pumba wao huko Halafu mnamsingizia Ndulu? Hahahahaha Ndio faida ya kuwa na wabunge vilazaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,829
Members 476,196
Posts 29,332,996