Kwanini padri mpemba hakamatwi kama vile ilunga?

Status
Not open for further replies.

ugasa

Senior Member
Oct 21, 2013
193
0
kwa mujibu wa gazeti la Annur sheikh Ilunga amekamatwa na kufunguliwa mashtaka, Nalipongeza swala hili ili sheria ifanye kazi yake .
lakini kwa mujibu wa taarifa za mwanzo Miezi 5 iliopita zilitolewa na polisi waliokuwa wanatafutwa ni sheikh Ilunga na Padri Mpemba kwa mujibu wa magazeti mengi yalisema hivyo
Swali mbona Padri mpemba hakamatwi na kupelekwa mahakamani kama sheikh Ilunga ili mahakama ichukue hatua?
Au padri mpemba kasemehewa kabla ya mahakama kuamua?
huu ndio utawala wa sheria?

Haya mwaswali

TUJIKUMBUSHE YALIONDIKWA KATIKA GAZETI LA SEREKALI LA HABARILEO KUHUSU KUTAFUTWA KWA ASKOFU MPEMBA.

http://www.habarileo.co.tz/index.php/habari-za-kitaifa/9521-askofu-mchochezi-atakiwa-kujisalimisha

tAARIFA YA POLISI MWANZA
[h=3]Masheikh, askofu waingia matatani kwa uchochezi[/h]By Waandishi Wetu

Imewekwa Thursday, February 28 2013 at 12:01





Kwa upande wake Askofu Mpemba wa Kanisa la Tanzania Field Evangelist yeye anasakwa kutokana na kutoa mkanda wa video (DVD) yenye jina la ‘Inuka Chinja Ule’ ambayo imepelekea watu kupigana na kusababisha vifo. Polisi inamtaka askofu huyo kujisalimisha polisi haraka vyenginevyo ili kuchukuliwa hatua za kisheria
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,862
2,000
Kwa taarifa yako Mpemba siyo padri. Ni askofu na hana kosa kisheria. Yeye alichosema ni kuwa, 'wakristo hatutaishi kwa kuzingatia imani ya kiislam'. Sheikh Ilunga akasema, 'ukikutana na padri au askofu, piga, ua, chinja'!
 

ambagae

JF-Expert Member
Mar 2, 2009
1,652
1,250
Udini huo unakusumbua. Hivyo napiga tu. Mimi si na wala sitegemei kuwa mdini.
 

ugasa

Senior Member
Oct 21, 2013
193
0
Kwa taarifa yako Mpemba siyo padri. Ni askofu na hana kosa kisheria. Yeye alichosema ni kuwa, 'wakristo hatutaishi kwa kuzingatia imani ya kiislam'. Sheikh Ilunga akasema, 'ukikutana na padri au askofu, piga, ua, chinja'!
mahamkama gani alioplekwa ikasema mpemba hana kosa?mwanzo si wakitafutwa wote? au yameisha kienyeji
 

ugasa

Senior Member
Oct 21, 2013
193
0
nadhani askofu mpemba apelekwe mahakamani ili hatua zichukuliwe, kama hana kosa mahakama iamue
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,401
2,000
Tofautisha kati ya padri, mchungaji na askofu kabla ya kuposti.
 

ugasa

Senior Member
Oct 21, 2013
193
0
kwani sakata liliishia wapi? Una uhakika halikufika mahakamani suala hili?
naomba kama unataarifa kesi ilifunguliwa wapi? gazeti gani liliripoti? maana ya Ilunga waandishi wa habari waliitwa. hili jee
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,838
2,000
siasa za chadema na ccm unazileta katika mambo ya msingi. hata lwakatare aliitwa gaidi lkn mahakama ilitengua. swali hapa kitu gani kilichozuia hadi askofu mpemba kuwa huru bila ya kufikishwa mahakamani

She-tani Ilunga kauli zake za "uweni mapadri" zimetekelezwa. Hivo analakujibu mahakamani kwa kauli za uchochezi.
 

Area 254

JF-Expert Member
Jun 2, 2013
324
225
nadhani askofu mpemba apelekwe mahakamani ili hatua zichukuliwe, kama hana kosa mahakama iamue

mpeleke wewe,halafu akishawekwa ndani omba shekh wako afutiwe kesi yake.Tatizo mnadhani serikali ni msikiti,ukiweza kulalamika unashinda.
Jifunzeni mpate maarifa.sio kujifunza karate tuu!
 

ugasa

Senior Member
Oct 21, 2013
193
0
kosa gani hilo chinja ule je hili ni kosa mi mbona nachinja na kula mwenyewe
watu baada ya kuchinja wanyama, wakachinja watu. hilo ndio kosa kisheria. lkn mahakama ndio chombo cha kutafsiri sheria na sio wewe zumbumbu
 

ugasa

Senior Member
Oct 21, 2013
193
0
mpeleke wewe,halafu akishawekwa ndani omba shekh wako afutiwe kesi yake.Tatizo mnadhani serikali ni msikiti,ukiweza kulalamika unashinda.
Jifunzeni mpate maarifa.sio kujifunza karate tuu!
matusi ya nini?acha kwa kufikiria mafuabadala akili. huu sio majadala wa zitto na chadema. Nadhani si vizuri polisi kumuacha mpemba akitamba mitaani wakati hapo mwanzo wakimtafuta.
 

ugasa

Senior Member
Oct 21, 2013
193
0
askofu mpemba akitafutwa sana na polisi, lakini sasa hivi anaoekana . hii ni kuitia doa ccm 2015 kwa waislam. apelekwe mahakamani na mahakama iamue, kama hana kosa basi awe huru
 

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,794
0
Mbona mnaumia sana juu ya uislam na waislam? Mnajua nchi za magharibi watu wameukubali uislam kwa kutaka kujua kwanini uislam umapigwa vita? Walipousoma wakaona kila kilichomo kwenye uislam ni ukweli na ndio maisha tunayotakiwa kuishi. Hebu msome dkt. Laurence Brown, tumia akili yako mwenyeo sio unaishi kwa akili ya papri au mchungaji wako....wake-up
 

Isalia

JF-Expert Member
Nov 3, 2011
1,153
1,500
askofu mpemba akitafutwa sana na polisi, lakini sasa hivi anaoekana . hii ni kuitia doa ccm 2015 kwa waislam. apelekwe mahakamani na mahakama iamue, kama hana kosa basi awe huru

kwani wewe ulikuwa hujui lengo hapo ni muslam tu huyo mpemba geresha ----- tu tizama hata mihadhara kupigwa marufuku walilengwa zaidi waislam
 

ugasa

Senior Member
Oct 21, 2013
193
0
mbona mnaumia sana juu ya uislam na waislam? Mnajua nchi za magharibi watu wameukubali uislam kwa kutaka kujua kwanini uislam umapigwa vita? Walipousoma wakaona kila kilichomo kwenye uislam ni ukweli na ndio maisha tunayotakiwa kuishi. Hebu msome dkt. Laurence brown, tumia akili yako mwenyeo sio unaishi kwa akili ya papri au mchungaji wako....wake-up
wana akili lkn hawazitumii. Wengi wakisikia uislam wanataharuki
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom