Kwanini Nyerere hakujiita Mheshimiwa?

Kwanini Nyerere hakujiita Mheshimiwa?

fiter

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
1,144
Reaction score
79
kila kiongozi wa sasa hata tu diwani anataka umwite mheshimiwa unapoanza kutaja jina lake....kwa nini hayati nyerere hakutaka aitwe hvyo?
 
kila kiongozi wa sasa hata tu diwani anataka umwite mheshimiwa unapoanza kutaja jina lake....kwa nini hayati nyerere hakutaka aitwe hvyo?

hakutaka kwa sababu alishajiona si msafi na alishajitabiria makazi yake ya milele kablla hajafa(hell)
shortly nyerere hakuwa mheshimiwa bali alikuwa dictator
 
2.jpg
Hatopata kutokea tena kama huyu!
 
dictator baba na mama yako wanao peana raha kitandani kwa sababu nyerere alishawapa amani na wewe ukazaliwa kuikuta amani shame on u

acha kuwa na ufukara wa mawazi kiasi chote hicho dadaangu hapa tunamzungumzia nyerere ya wazazi yanakujaje? au ndio unatafta mume tena maana hamchelewi nyny me nshaowa na sina mpango wa kuoa m........zi km wew
 
hakutaka kwa sababu alishajiona si msafi na alishajitabiria makazi yake ya milele kablla hajafa(hell)
shortly nyerere hakuwa mheshimiwa bali alikuwa dictator
Who will not die,Kuna kitabu kitakatifu chochote kisichoandika kuhusu mauti kwa mwanadamu?
Udikteta wa Nyerere JK umetokana na nini mwana?
 
hata wengine tunawaita sisi!hebu togomeni kuwaita tuone watatuchukulia hatua gani!
 
hakutaka kwa sababu alishajiona si msafi na alishajitabiria makazi yake ya milele kablla hajafa(hell)
shortly nyerere hakuwa mheshimiwa bali alikuwa dictator

Nahisi wewe ni Mungu unayehukumu watu.....hongera sana Bw.Mungu
 
hata kama natafuta bwana siwezi kuwa na bwana mbumbumbu kama wewe.anayeropoka ovyo kama ushuzi....ptu
 
nyrere mwizi wa fadhila ndiye alieiletea laana nchi hii mpaka ikawa haitawaliki kaja dar na kikaptula akapewa wadhifa na wazee wa dar es salaam kina dos aziz mzee takadir jumbe na wenziwe hatimae akwasaliti na hakuishia hapo bali aliwataifishia mali zao akazifanya za serikali eti wafe maskini hatimae yeye mungu ndo akampa ugonjwa wa xxxxxxxxxxx tukaambiwa eti ni cancer ya damu no ilikuwa ni xxxxxxx (adhabu kutoka kwa mungu)mungu amzidishie adhabu za kaburi
inshort hakuna mtu asiyejua maovu ya huyu jamaa hasa dhidi ya watu wa dini fulani mpaka ikafikia kpnd akasema angekuwa na uwezo angewatupa bara la mbali coz amechoshwa nae,huyu hyu ni sababuya damu innocent ya mamia ya wazanzibari kumwagika kwa fitna zake na mapinduzi ilikuwa ni njama tu ya kutaka kuikoloni znz ,katufitinisha miaka tunapigana mpk 2010
hatumsamehe
 
Dogo bora uondoe hii thread, enzi hizo alikuwa akiitwa mtukufu rais waliokuja mbeleni ndio walikataa utukufu manake ni zaidi ya binadamu
kila kiongozi wa sasa hata tu diwani anataka umwite mheshimiwa unapoanza kutaja jina lake....kwa nini hayati nyerere hakutaka aitwe hvyo?
 
kila kiongozi wa sasa hata tu diwani anataka umwite mheshimiwa unapoanza kutaja jina lake....kwa nini hayati nyerere hakutaka aitwe hvyo?
kuna wengine ilifikia wakati walikuwa wanaitwa 'watukufu' i.e mtukufu rais.....................mnamkumbuka?
 
Hizi hoja zenu nyingine hazina mashiko kabisa, sasa Nyerere kujiita au kutojiita Mheshimiwa inamsadia vipi mwananchi masikini wa Tanzania au kutojiita kwake Mheshimiwa kulisaidia vipi kukuza uchumi na kuleta maendeleo Tanzania?
 
sory i didnt knw kama wewe ni shoga..

hcho ndio unacho kiwaza kuliwa 0713 wengne wastaarabu hatutumii hiyo usilete uchangudoa hapa ukakosa mume bure wengine tumekukataa lkn usijiharibie sifa ukakitia kitumbua chako mchanga ukawa dungaembe
 
Back
Top Bottom