Kwanini Nyerere anaendelea kuongoza kutoka kaburini?

Kwanini Nyerere anaendelea kuongoza kutoka kaburini?

I admit that Nyerere was very intelligent,smart,visionary,philosophical and examplary leader.But his choice of Socialism as a way foward in growing our economy and development as a whole wa a grave mistake,Socialism was killing potentials among Tanzanians ...
Haiwezekani awe intelligent,smart na visionary halafu achukue wrong path!

Sema ukweli usiogope.
 
Kuna watu hiyo darkness inawafunika jumla. Mwalimu alikosea mara chache na ni ubaya wa kutafuta. Kuna kiongozi uzuri wake ndo wa kutafuta.

'Mwalimu Nyerere alikosea mara chache' hapa unamaanisha nini? Unajua makosa ya mwalimu nyerere yalipelekea mpaka taifa hili kupotea katika ramani? Unajua kuwa hii nchi ilimshinda mpaka akaamua kwa aibu kubwa kujiuzulu kuongoza taifa hili? Ukiwa muungwana uka analyse kwa undani kipindi chake akiwa kiongozi for 23 utajua makosa ni mengi kuliko aliyopatia as human.
 
Naungana nawe Mkuu kwenye kauli yake, halafu haoni hata soni kudai amefanya mengi na pindi atakapoondoka eti tutamkumbuka!!!! Sijui tutamkumbuka kwa lipi hasa wakati utendaji wake kwa awamu yake yote ni SIFURI.

hata funza wa maiti wanawazidi hao mbulula wanaosema hivyo! HAKUNAGA KAMA BABA NYERERE NA HATATOKEA! waliofuata baada yake ni wezi na mashetani! especialy tuliyenaye sasa hivi, hana mfano, ni jangili kabisa!
 
Back
Top Bottom