Kwanini ni rahisi kumpata mwanamke mwenye mtoto

Kwanini ni rahisi kumpata mwanamke mwenye mtoto

nasi

Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
47
Reaction score
20
Wana jamvi,naomba mnijuze kwanini ni rahisi kumpata mwanamke mwenye mtoto ukilinganisha na asiye na mtoto.Ambao wana watoto utapata papuchi fasta wasio nao ee utabembeleza hadi bhasi.
 
nasi labda ungekuja na analysis yako kbs ya kuwa ni wanawake wangapi wenye watoto ambao umewapata kwa urahisi ili tujue tunachangia vipi.
 
Last edited by a moderator:
Kuwa na mtoto na kutokuwa na mtoto kunategemea na DEPRECIATION ya mwili. Si unaona Zari na Penny na Wema. Zari is 41, mother of 4 lakini ukimuweka na kina Penny watoto wa 20s anawatoa KNOCK OUT vibaya mnooo kimuonekano. Unaweza usizae ukajiachia. Sema tu tusemage ukweli ukizaa bwana Nyonga ina tanuka hata ufanye vipi. Katika hili mwanamke aliezaa hawezi kuwa sawa na kigori hata siku moja.

Mwanaume wa aina gani tunamuongela. Mfano kama mwanaume na wewe una watoto mwanamke aliezaa huwezi kuona big deal. Au kama ni mwanaume wa uswazi kwetu ambapo kuzaa sio ishu unajione kawida tu, kazaa so what? Au umelelewa na single mother, nothng was wrong with your mother. Au wewe mwenyewe ni ka bastard, so ulizaliwa nje ukalelewa nje huwezi kuona mtoto ni issue.

Experience ya mtu, unaweza kuwa unatoka na vigori lakini vina kupasua kichwa kila uchao. Au mtu mwenye vitu unavo vihitaji a.k.a soul mate ndo alisha zaaga. Huwezi kuona ishu sanaa ukizingatia mwenyewe umehangaika sanaa.
 
hizi mada zinachosha sasa......

watu mmeshajua mada za namna hizi zinapata wachangiaji wengi basi nawe watafuta umaarufu kwa design hii.......topic za namna hizi zimejadiliwa mara kibao tu......mwe tubadilisheni topic......kila siku wanawake wenye watoto......kha.....
 
Jamani hivi mwanamke kuzaa ni kosa kubwa kiasi hiki??? Mbona masimango kila siku hum ndani wamewakosea nini??
 
Jamani hivi mwanamke kuzaa ni kosa kubwa kiasi hiki??? Mbona masimango kila siku hum ndani wamewakosea nini??

yani tumechoka.......na swala siyo kukosea lolote bali tu kutafuta umaarufu....mana mada hizi.zinaenda hadi page ya 10.....
 
Wenye watoto wanapatikana kirahisi sna, yani tena sna, binafsi sijawaho mkosa yoyote mwenye mtoto kama nkimtaka, mwanamke akizaa tukubali tukatae thamani yake inashuka kwa asilimia flani, hata kama isiposhuka yote lakini haitokuwa kama asingekuwa kazaa, mabint na wadada mjitunze
 
ameshajikatiaga tamaa ya kuolewa pamoja na maisha
 
Kuwa na mtoto na kutokuwa na mtoto kunategemea na DEPRECIATION ya mwili. Si unaona Zari na Penny na Wema. Zari is 41, mother of 4 lakini ukimuweka na kina Penny watoto wa 20s anawatoa KNOCK OUT vibaya mnooo kimuonekano. Unaweza usizae ukajiachia. Sema tu tusemage ukweli ukizaa bwana Nyonga ina tanuka hata ufanye vipi. Katika hili mwanamke aliezaa hawezi kuwa sawa na kigori hata siku moja.

Mwanaume wa aina gani tunamuongela. Mfano kama mwanaume na wewe una watoto mwanamke aliezaa huwezi kuona big deal. Au kama ni mwanaume wa uswazi kwetu ambapo kuzaa sio ishu unajione kawida tu, kazaa so what? Au umelelewa na single mother, nothng was wrong with your mother. Au wewe mwenyewe ni ka bastard, so ulizaliwa nje ukalelewa nje huwezi kuona mtoto ni issue.

Experience ya mtu, unaweza kuwa unatoka na vigori lakini vina kupasua kichwa kila uchao. Au mtu mwenye vitu unavo vihitaji a.k.a soul mate ndo alisha zaaga. Huwezi kuona ishu sanaa ukizingatia mwenyewe umehangaika sanaa.

yule zari yule ananikoshaga kweli kweli ila nadhani zile professional high definition camera zinambeba
 
kuna kitu i guess kuhusu mwanamke akishajifungua...

labda kwenda leba na kulia kwa uchungu huku akiwa uchi mbele ya watu kadhaa

kunamfanya ajiulize tena.....faida za kuficha uchi saana..mwishowe madaktari wanakuona uko uchi for free...

mwishowe anaona kumbe 'sio big deal'...
 
lara 1@ uko out of topic
Niko out fo topic kivipi wakati nina ANALYSE PSYCHOLOGY YA MTOA MADA NA PERSPECTIVE YAKE. Yaani kuwa na mtazamo wa mto mada nini haswa ni chanzona kutokuwa na mtizamo wa mtoa mada nini hasa ni chanzo.
 
Back
Top Bottom