Kwanini ni nadra kukuta wasabato matajiri?

Kwanini ni nadra kukuta wasabato matajiri?

Ndio maana raisi kagame aya madheebu uchwala kapiga pin yote hawa viongozi wa walokole wanatumia sana mgongo wa dini kupiga pesa mkuu mpaka wanasababisha din ya ukristo ionekane haina maadili
Hahahaha inatosha mzee, 😂
 
Wasabato ni moja ya dhehebu lenye waumini wengi wa kikristo nyuma ya Roma na Lutheran.

Tofauti na ilivyo kwa waroma na walutheran kwa nini ni vigumu kukuta Wasabato kwenye safu za juu za kiuchumi?

Je, ni mitazamo, mazingira, utamaduni, imani au mafundisho yapi huchangia ?
1. Andrew Chenge
2. Peter Moni
3. Stephen Wasira
4.
 
Wasabato wamebase kwa Mungu wa wayahudi so utajili na wao ni vitu tofauti kabisa maisha ya Kati Yana raha sana na nirahisi kumcha Mungu wao tofauti na utajiri wa kupindukia

Wanaomfuata Baali ndio matajiri kwani Baali ukimpokea anakusave wewe ufanikiwe. Ndio changamoto walionayo waisrael.
 
Wasabato ni moja ya dhehebu lenye waumini wengi wa kikristo nyuma ya Roma na Lutheran.

Tofauti na ilivyo kwa waroma na walutheran kwa nini ni vigumu kukuta Wasabato kwenye safu za juu za kiuchumi?

Je, ni mitazamo, mazingira, utamaduni, imani au mafundisho yapi huchangia ?
Nenda Mara na Same
 
Wasabato wamebase kwa Mungu wa wayahudi so utajili na wao ni vitu tofauti kabisa maisha ya Kati Yana raha sana na nirahisi kumcha Mungu wao tofauti na utajiri wa kupindukia

Wanaomfuata Baali ndio matajiri kwani Baali ukimpokea anakusave wewe ufanikiwe. Ndio changamoto walionayo waisrael.
hao wayahudi wenyewe wana matajiri wengi sana,
 
Hawatakuwa Matajiri mpaka waje watuambie aliyewaambia Waende Airport ili wasafiri na Ndege kwenda Mbinguni bila Visa bila Passport bila Ticket ya Ndege ni nani...!?
 
Sio wasaabato tu.
Hata wakristo kuwakuta matajiri ni nadra sana.
 
Ni sawa na wafuasi wa mitume na manabii.
-Kunena kwa lugha 100%
-Kufunga 100%
-kukemea mapepo 100%
-Kukesha kwa maombi 100%
-kusoma na kukalili vifungu vya biblia 100%
-uchumi mzuri 0%
-utakatifu -0%
 
Wasabato ni cult siyo dhehebu la dini. Uliona wapi watu wanasali Jumamosi?
upo sahihi,ila ni hivi juzi tu ndiyo wametambulika kama Kanisa baada ya kukubaliana na Fundisho la Utatu ila uko nyuma walihesabika kama Cult kwasababu walikuwa hawana fundisho ilo.
 
Mkuu wapo sana ila ukikutana nae huwezi amini kama ndo yeye unaweza kulisikia jina lake tu na ukawa humjui kwa sura ukijua ni bonge la mtu wale wapo simple sana ...

Kuna tajiri huku hata alipokuwa akialikwa kwenye kufadhiri vitu alikuwa hakai mbele wala kutaja kiasi chake cha pesa alichotoa utasikia nitatoa kulingana alichonibariki Baba wa mbinguni.

Fuatilia sasa mzigo aliouacha pale huwezi amini.

Mimi ni RC pure ila ukimkuta msabato tajiri aliyeshiba Neno la Mungu ni ngumu kabisa kuamini.

Pale katoro kuna jamaa ana maduka makubwa sana ya pikipiki lakin utajiri ule wote wanaju ni wa mdogo wake wakati ni msaidizi tu wachache mno ndo wanajua kuwa dogo yule mali si zake.

Pale kahama kuna mnyatunzu msabato mfanya biashara wa dhahabu ukimkuta na kumuona huwezi amini ana Hoteli nyingi kahama mwanza nk.

Ila kuna baba yangu wa kiroho mchaga nae ni boss yeye ni rc mzee yule ana itikadi za kisabato kabisa hana makuu na amenyooka mali alizo nazo mengine tuyaache.

Huyu mzee mwaka jana amejenga na kufungua hoteli ya kitalii kubwa sana huko kanda ya kaskazini ila wengi wanajua ile mali ni mtoto wake!

Mtoto wake ana Company ya utalii nk na iliandikwa kwa majina yake tu ila msure ndo kila kitu

Siku nami nikiwa na ukwasi hata kidogo nitaiga mfano wa hawa wasabato na huyu mzee wangu wa kiroho hawana makuu....

Imagine pamoja na ukwasi wake huwa anakuja kunipokea mqwenyewe stend pale moshi na gari yake na tutakaa kupiga story hadi nichoke mimi tu niage tukalale nayeye ndo ana nyanyuka.

wakati kuna baba mdogo wangu ana maduka matatu ya jumla tena ya takataka kwa harakaharaka nikiuza vyote nilivyo navyo mimi na mnunua hadi yeye.

Lakini ikifika saa2 usiku hapokei mgeni na simu anazima geti halifunguliwi akija kwenye misiba ya ukoo anakuja na kijamaa kipiga gym kina act kama bodyguardy kama sio wehu huu ni nn
 
Back
Top Bottom