Kwanini napata ashiki

Kwanini napata ashiki

Wakuu MMU hoyeeee
Baada ya salamu kimahabamahaba niendee lengo

Inapotokea namkaza shemeji yenu, natamani Sana awe anapiga kelele napata nguvu za ajabu na ikitokea nimeweka ulimi kumani au kunduni.....napata ashiki ya ajabu...je hii Ni kawaida?

Na naona kila nifanyapo tendo naona mashine inaongezeka ukubwa, na kila wiki naona tundu iingiamo huwa Kama halitoshi...inajaaa Kama inavimba vile..na hugusa mwisho wa uke. Je hii pia ikoje
Naomba kuwasilisha....
20181208_132644.jpg
 
Back
Top Bottom