M MWANAHEWA Member Joined Mar 7, 2013 Posts 16 Reaction score 1 Mar 8, 2013 #41 Sisi kama watanzania hatuna budi kujali na kufuata maadili,kiukweli baadhi ya wanawake wamekua wakivaa nguo ambazo zinaruhusu m2 kuona visivyofaa kuonekana,kama vile kuonyesha mapaja au kitovu,jamani tusiendekeze utandawazi.
Sisi kama watanzania hatuna budi kujali na kufuata maadili,kiukweli baadhi ya wanawake wamekua wakivaa nguo ambazo zinaruhusu m2 kuona visivyofaa kuonekana,kama vile kuonyesha mapaja au kitovu,jamani tusiendekeze utandawazi.
JiweLinaloishi JF-Expert Member Joined May 24, 2008 Posts 3,737 Reaction score 2,139 Mar 8, 2013 #42 Remmy said: Kukaa uchi si ndio kukuita. Just wearings Click to expand... i'm on the way.........
Remmy JF-Expert Member Joined Jun 9, 2009 Posts 4,701 Reaction score 1,810 Mar 9, 2013 #43 Jiwe Linaloishi said: i'm on the way......... Click to expand... Ha ha ha haaaa Waenda ee??????!!!!!!
Jiwe Linaloishi said: i'm on the way......... Click to expand... Ha ha ha haaaa Waenda ee??????!!!!!!