Bird Watcher
JF-Expert Member
- Aug 19, 2013
- 4,594
- 9,600
Wakuu,
Je kuna sababu gani za Msingi za MTN kutokuwepo Tanzania
MTN ni mtandao mkubwa zaidi wa Mawasiliano kwa Africa na Origin yake ni South Africa
yeye ndio leading kwa Africa akifatiwa na Vodafone group halafu Airtel
Kwa East africa MTN yupo Rwanda na Uganda ila Kenya hayupo ila mtandao wa simu ambao upo East africa kwa Nchi tatu Rwanda, Kenya,Uganda na Tanzania ni Airtel
Sasa nashindwa Kuelewa kwanini large player kama MTN hayupo Operational Tanzania
Je kuna sababu gani za Msingi za MTN kutokuwepo Tanzania
MTN ni mtandao mkubwa zaidi wa Mawasiliano kwa Africa na Origin yake ni South Africa
yeye ndio leading kwa Africa akifatiwa na Vodafone group halafu Airtel
Kwa East africa MTN yupo Rwanda na Uganda ila Kenya hayupo ila mtandao wa simu ambao upo East africa kwa Nchi tatu Rwanda, Kenya,Uganda na Tanzania ni Airtel
Sasa nashindwa Kuelewa kwanini large player kama MTN hayupo Operational Tanzania