Kwanini Msajili wa vyama amekinyamazia kimya kitendo cha DC Muro?

Kwanini Msajili wa vyama amekinyamazia kimya kitendo cha DC Muro?

dega

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Posts
3,171
Reaction score
3,087
Kama mwezi mmoja na nusu uliopita Msajili wa vyama vya Siasa Nchini alimuandikia barua Mwenyekiti wa ACT WAZALENDO, akimueleza adhma yake ya kukifyekelea mbali chama hicho

Miongoni mwa sababu alizozieleza ni kile alichokiita kitendo cha wale aliowaita wanachama wa chama hicho kushusha bendera za chama cha CUF, kitendo alichosema ni ukiukwaji mkubwa washeria za vyama vingi, ambapo alama hizo(bendera)za vyama zinatakiwa kuheshimiw na kuzishusha ni kosa kwa mujibu wa sheria

Hivi juzi kati ilipokelewa katika vyombo mbali mbali DC Muro kufanya kitendo kama hicho lakini cha kushangaza yeye kama mlezi, mlinzi, na muangali wa vyama hivyo mpaka leo hajatoa tamko lake la kukemea uvunjaji huo wa sheria jee tuseme hakupata taarifa au kosa hilo linategema nani alielitenda?
Naomba ufafanuzi
 
Kushusha bendera kwenye eneo lilo sajiliwa kwa biashara ni kitendo cha kiutendaji kupunguza taharuki.Labda angeichoma ndio angekuwa amekiuka kanuni na muongozo wa msajili wa vyama vya siasa.Mkuu wewe ukipewa leseni ya biashara katikati ya majengo mengine ya biashara alafu ukageuza eneo lilo kuwa la siasa huoni kwamba utakuwa bugudhi wananchi wanao pigs kazi,ndio maana jerry alichukua hatua kama mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama wilayani hapo kushusha bendera utaratibu nyingine zikifwata.
 
Kuna mpinzani aliyewasilisha malalamiko yake kiofisi au ni kukimbila mitandaoni tu na kuufyata ?

Kila jambo linalotoke dhidi ya CCM ,hua linafuatiliwa na kuhoji Mara mbili mbili na hata kumtisha muhisika kuwa games hindwa kazi ndio maana unaona ya CCM yanafanyiwa kazi fasta.

Wapinzani wana tatizo moja la kupuuza matakwa ya sheria na kukimbilua hisaia zaidi.
Hata wakati wa kuchukua form na kuzijaza wakati wa uchaguzi wapinzani hua wanafanya makosa mengi sana kwa kukiuka kanuni kwa kudhani kuwa no jambo dogo ,huku CCM wakichukulia kosa hilohilo dogo na kuwabwaga wapinzani wao.

Pelekeni malalamiko yenu kwa msajili ili tuone kama atakaa kimya.
 
Sio bendera tu.
Kuna lile gazeti ambalo wasemaji waserekali hawalioni kabisa lkn mwananchi akiandika cheetah255 alishikwa makalio utasikia likifungiwa wiki.
Msemaji mwenyewe ana double std za kishamba sijui PhD yake aliirithi kwa marehemu nani.
 
How can you go against your boss' willing? Actually msajili wa vyama vya Siasa ni Kada mtiifu wa CCM, What thing do you expect in such situation!!!!!
 
Poor comment
Kushusha bendera kwenye eneo lilo sajiliwa kwa biashara ni kitendo cha kiutendaji kupunguza taharuki.Labda angeichoma ndio angekuwa amekiuka kanuni na muongozo wa msajili wa chama vya siasa.Mkuu wewe ukipewa leseni ya biashara katikati ya majengo mengine ya biashara alafu ukageuza eneo lilo kuwa la siasa huoni kwamba utakuwa bugudhi wananchi wanao pigs kazi,ndio maana jerry alichukua hatua kama mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama wilayani hapo kushusha bendera utaratibu nyingine zikifwata.
 
Kwa bendera za ccm zinaweza kupepea popote hata chooni, ila za wengine hapana. Kama ambavyo ccm wanaweza kufanya mikutano popote na wakati wowote, ila kwa wengine hapana. Kwa Tanzania chama kwanza, Tanzania baadaye.
 
Back
Top Bottom