Kwanini Mkenya haweza kula na kunywa bila kuitaja Tanzania?


LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,467
Points
2,000
Age
26
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,467 2,000
Kenyan economy looks bigger because of the value of the currency. But if you have to compare house by house, road by road, bridge by bridge, school by school, etc, you will realize how richer is Tanzania compared to Kenya.
It looks bigger, almost double coz ya currency... I see Hii research uliifanya lini? Naona wewe ni economist moto
 
J

julnd

Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
61
Points
125
J

julnd

Member
Joined Jan 4, 2019
61 125
Ukipita forums mbalimbali utakuta mkenya anaitaja Tanzania tena kwa mabaya ili waonekane kwao hakuna mabaya Wakati yapo chungu mzima, Ukipita forums zingine unakuta kaitaja Tanzania hata sehemu ambayo Tanzania haihusiki ili mradi tu yeye ajisafishe, na wakiambiwa huwa hawabishana kwa fact zaidi ya kuja na maneno eti tunawaonea wivu sijui nn na nn.
Kwanini msipambane na mambo yanayoendelea nchini kwenu? Au hamyaoni? Au mnatafuta pa kuondolea stress? TOENI BORITI JICHONI MWENU KABLA HAMJATOA KWA MWENZENU.
au kuna mahali mmeandikiwa mnashindana na Tanzania?
Au ndo ile mlikaririshwa Tanzanian ni wapole so mnaeza waongelea ubaya wowote, alafu mkijibiwa ndo mnaanza maneno yale yale mabaya, Badilikeni Kenyans.
Nadhani were in mgeni jf kwa sababu ulichoandika ni kinyume chake 100%.
 
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
9,096
Points
2,000
mwaswast

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
9,096 2,000
Wimbo wa tutaipiku Kenya hebu waulize kina Geza Ulole joto la jiwe mkorinto wameuimba hadi ikabaki matusi na majungu baada ya kulemewa kwa miaka zaidi ya 10
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,642
Points
2,000
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,642 2,000
Nafikiri Kenya kuna kitu mnatakiwa kufanya, Ukiangalia watu wachache wanamiliki uchumi wenu,Pamoja na maendeleo mliyonayo bado sehemu kubwa ya waKenya ni masikini, Mnanufaikaje na uchumi wa Kati( wa kwenye makaratasi).Shurti mustakabali wa ukubwa wa uchumi uwafikie mifukoni mwenu wote mpaka Kibera slums apartments.
 
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2015
Messages
1,480
Points
2,000
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined May 5, 2015
1,480 2,000
Habari ya mujini kwa siku ya leo

hawa si ndio wanadaiwa na chino hadi wanataka kuuzwa kunusuru madeni kumbe wanaipita? Au ni Kanye wapi? Wale vifaranga vyenye ugonjwa vilichomwa moto?
 
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,467
Points
2,000
Age
26
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,467 2,000
Nafikiri Kenya kuna kitu mnatakiwa kufanya, Ukiangalia watu wachache wanamiliki uchumi wenu,Pamoja na maendeleo mliyonayo bado sehemu kubwa ya waKenya ni masikini, Mnanufaikaje na uchumi wa Kati( wa kwenye makaratasi).Shurti mustakabali wa ukubwa wa uchumi uwafikie mifukoni mwenu wote mpaka Kibera slums apartments.
Look at you pointing fingures
5-africa-9e0a-jpg.1089576
 
massachusett

massachusett

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
1,992
Points
2,000
massachusett

massachusett

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
1,992 2,000
Unasema upuzi gani, uchumi wa dollar bilioni mia moja ndio umejichokea?
Ile sio uchumi,ile huitwa gdp,wala si kitu ni ujinga flani kwa watu wazembe kama nyie wakenya

Nenda kaangalie gdp ya china na canada,then kaangalie watu wanavyoishi china na canada
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,920
Points
2,000
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,920 2,000
Kujibiwa? SGR ya kenya is fully functioning, inabeba cargo mostly then abiria, ukisoma thread hapa watu wanalia sijui investment mbaya, yet we have one na none in TZ. Wanalia sijui KQ imefanya nini, yet TZ you have no carrier, niliona post ati wachina wanatembea koloni lao Kenya, yet TZ ni tourism, sijui kenya kuna poverty yet TZ has a higher % living in extreme poverty than Kenya. Unajua mnaishi in a state of self denial kujaribu kuangalia negatives za kenya ndio msikie mmefika ama mko pazuri.
"TZ you have no carrier," hiki ndiyo mtoa mada anakiongelea na wewe ume confirm hapa. Kenyans mko arrogant sana, mnapenda kuichafua Tz kwa vitu ambavyo havipo. No wonder kuna watu humu Tz SGR ujenzi uko over 50% ila bado wanasema ata zero km haijajengwa.
 
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2017
Messages
2,267
Points
2,000
Tony254

Tony254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2017
2,267 2,000
Bilioni mia moja ipo wapi Tony254, acha kujiaibisha, hata kukarabati reli ya zamani mnaomba mkopo, kazi ya hiyo bilioni mia moja ni IPI?
1) Tunajenga SGR $3.9B
2)Rufiji dam $3B
3) Dar - Kibaha Super high way $180M
4)ATCL planes $800M
Just few to mention, huo ndio maana ya uchumi mkubwa, sio theoretic economy.
Sawa mzee
 
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,467
Points
2,000
Age
26
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,467 2,000
"TZ you have no carrier," hiki ndiyo mtoa mada anakiongelea na wewe ume confirm hapa. Kenyans mko arrogant sana, mnapenda kuichafua Tz kwa vitu ambavyo havipo. No wonder kuna watu humu Tz SGR ujenzi uko over 50% ila bado wanasema ata zero km haijajengwa.
Haya basi mko na Air Tanzania, wings of Kilimanjaro. A very big airline. Your national carrier mlinunua ndie you fit in msiachwe na akina rwanda.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
2,920
Points
2,000
Age
32
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
2,920 2,000
Haya basi mko na Air Tanzania, wings of Kilimanjaro. A very big airline. Your national carrier mlinunua ndie you fit in msiachwe na akina rwanda.
Ulijitahidi kuficha makucha yako (ujinga) ila mwisho wa siku unga umezidi maji.
 
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
2,467
Points
2,000
Age
26
LightYagami

LightYagami

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
2,467 2,000
Ulijitahidi kuficha makucha yako (ujinga) ila mwisho wa siku unga umezidi maji.
sawa basi, SGR yenu iko 50% complete? yani mko halfway to Uganda?
 
Chief Sam

Chief Sam

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
393
Points
500
Chief Sam

Chief Sam

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
393 500
Machoko awa wanamambo ya battle kama wadada.sizipendagi mada zao za kujisifu kwa reference za uongo
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
9,092
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
9,092 2,000
Wimbo wa tutaipiku Kenya hebu waulize kina Geza Ulole joto la jiwe mkorinto wameuimba hadi ikabaki matusi na majungu baada ya kulemewa kwa miaka zaidi ya 10
Hahahahaha, Mchina amewakatalia pesa mumeshindwa kumalizia SGR, kukarabati reli ya zamani mumeshindwa, sisi kila kitu tunafanya wenyewe kwa pesa yetu, unataka tuwepite katika nini tena. Kujisifia kwa uchumi wa kupika ktk makaratasi wakati uhalisia unajulikana?
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
2,968
Points
2,000
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
2,968 2,000
We need more light about each other. Light creates understanding, understanding creates love, love creates patience, and patience creates unity.
 

Forum statistics

Threads 1,296,167
Members 498,559
Posts 31,237,042
Top