Kwanini mke hataki mimi ninunue nguo mpya?

Ni
Ni wivu tu huo unakuwa anakupenda sana huyo
 
Vumilia siku ya wanawake duniani inaisha saa sita usiku...
 
HUYU JAMAA NA IZI MADA ZAKE MKEO HUWAGA NDIO HUYOHUYO MMOJA UNAELETA MASHTAKA YAKE AU WAPO WENGI MAANA HAIWEZEKAN KILA SIKU YEYE TU
 
Hizi ndo hzi basi tu, ss hcho nacho cha kununa yule nae,khaaaaaaaaa,nawe piga kimya tu tena ujifanye huelew lolote, atajirudi mwenyewe, halaf huyo mkeo hapendi ww upendeze, ama kweli tunatofautiana, mm nnavyopenda msela wangu apendeze daaaa
Mkewe mbinafsii hana lolote,.inavonoga unatoka na chalii ako kanyuka vitu classic hadi unatamani kila mtu awaone nyie tuu.....hahahha huyu atakuwa wakuja tuu[emoji13]
 
Hahahahahhhahahahahahahaha hizi ndoa wakati mwingine huwa ni balaa tupu, pole sana mkuu, vumilia tuu huo ni upepo utapita tuu.
 
Ameshakuchoka huyo.

Anatafuta sababu ya kusukumana na wewe
 
Huyo mwanamke selfish na mwenye reasoning ndogo hivyo ulimuokota wapi? Pole sana...
 
Mwambie yeye utoa wapi nguo akikujibu chochote kuhusu hilo mjibu kama alivyokujibu alafu kuwa kama mwanaume kamili acha kubishana na jike maana unamamlaka yakuvaa nguo wakati wowote kwa hali yoyote ila kiuhalali ok funguka kaka
 
Basi siku ingine nenda nae aone unajinunulia.

Au mpe risiti (si ulipewa?) aende dukani hapo kama ni mjanja basi ataonga pesa kidogo wafanyakazi wamuonyeshe CCTV iliyokuonyesha unanunua....hahahaaa. Hakuna lisilowezekana ncini hapa ukionyesha wengine wao pesa.
 
Wanaume tumebaki wachache sana....!
Inasikitisha!
 
Tafuta Substitute ili umalize mchezo. Hapo ndipo utakoona rha ya kuwa na zaidi ya Mke mmoja.

Mtafutie mchepuko njee,ukitoka kazin kwako unapitia kwa mchepuko unapiga mambo yako ukifika home uko hoi unalala tuu
Nyie ndio mnamharibu mwenzenu, mnadhani akikimbia hilo tatizo ndio atakuwa ametatua? Kwanza hivyo ni vitu vya kumalizana wawili bila kukwaruzana.
Siku nyingine msipotoshe vijana wenzenu kiasi hicho.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…