Pole sana mkuu.
Mara nyingi watu hawa ni ngumu kupatana sana.. (Big reason ni wivu) hasa kwa wale wakubwa na ni kimeo sana kama hawajaolewa.
Yani dada wanashindwa kuelewa kuwa kaka yao ameoa na kwamba kuna mipaka ya kumwa access na ukitaka hali iwe ngumu zaidi ni pale unapo mwignore wife..
Pia kama wife anajipendelea sana talk to her atambue kuwa hao ni wadogo zako na kwa njia moja au nyingine they deserve something from u.
Be very carefull n wise, usiruhusu dada wa run nyumba yako (kundi hili ni mojawapo ya watu wanaoharibu sana ndoa za watu hasa kama baba mwenye nyumba asipokaa kwenye nafasi yake vyema) Kama kuna ishu inayowahusu wao jadili na mkeo kwanza.
Pia kupunguza tatizo wasizoeana yani kila mtu awe na maisha yake.. Kama ni wadogo wanahitaji msaada wasaidiwe wakiwa kwa wazazi au boarding school.
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums