Kwanini Mbowe, Lema, Dr Slaa na Mnyika?

Kwanini Mbowe, Lema, Dr Slaa na Mnyika?

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Posts
7,146
Reaction score
3,830
WanaJF!

Baadhi ya watu 'potential' ambao walipaswa kuwepo kwenye timu ya kukusanya maoni ya wananchi kupitia CHADEMA kwenye mchakato wa katiba mpya ni wafuatao;

1. Vincent Nyerere (Musoma mjini)

2. Joseph Mbilinyi (Mbeya mjini)

3. Silinde David (Mbozi magharibi)

4. Halima Mdee (kawe)

5. John Shibuda (Maswa magharibi)

6. Prof Kaigi (Bukombe)

7. Said Arfi (Mpanda mjini)

8. Zitto Kabwe (Kigoma kaskazini)

Lakini kwa sababu ambazo hazijawekwa wazi kwa wananchi na hata wanachama wa CHADEMA, watu hao hapo juu wamekuwa ni kama wasindikizaji ndani ya chama, na shughuli yoyote ile itakayofanywa kwenye maeneo yao, wao watakuwa ni kama waalikwa tu.

Kwa mujibu wa ratiba ya CHADEMA ya shughuli nzima ya ukusanyaji wa maoni, wafuatao ndio vinara wa shughuli hiyo kote nchini;

1. Freeman Mbowe (Hai)

2. Godbless Lema (Arusha mjini)

3. Dr Slaa (null)

4. John Mnyika ( Ubungo)

Lakini ukiangalia uhalisia, wale watu ambao ni 'potential' ndani ya CHADEMA wamekuwa hawatumiwi ipasavyo na chama hicho, badala yake watu ambao kimsingi ni 'mizigo' ndio chama kinawapa majukumu mazito.

Huwezi kwa hali ya kawaida kumpa majukumu ya kukusanya maoni ya wananchi mtu kama Lema au Mnyika, halafu uache kumpa mtu kama Zitto, Kaigi, Silinde na Mdee.
 
Hayakuhusu kila chama kina mikakati yake, vpi mmemaliza soo la Bukoba, maana Mwenyekiti wenu yule mama ni ngangari kinoma!! kampa nape za uso.
 
Hayakuhusu kila chama kina mikakati yake, vpi mmemaliza soo la Bukoba, maana Mwenyekiti wenu yule mama ni ngangari kinoma!! kampa nape za uso.

Mbona wewe unaulizia sakata la Bukoba?, lina kuhusu?
 
The Good thing watu siku hizi wanakupuuza, yaani wanakuchukulia kama mtu unayechangamsha Kijiwe siku ipite.
HAMY-D
 
Last edited by a moderator:
Sasa itakuwaje wote hao walundikane kufanya kazi moja tu ya kukusanya maoni, ina maana hicho chama hakina majukumu mengine. Nina hakika kama wangefanya hivyo, lazima wangekosolewa sana.
 
Kwa hiyo Lissu,Marando,Mdee na wengine hawapo mikoani?

Kazi inafanywa kwa uratibu wa kitaasisi mzee.Sijui Ratiba unayofanyia reference ni ipi?

Usitarajie kuwa utatutoa nje ya mada kuhusu katiba,wakati huo huo tueleze msimamo wako na wenzio kuhusu madiwani wa Kagera.Mchakato wa kuwafukuza,taratibu zilifuatwa ama zilikiukwa?
 
Yanakuhusu nini mipango ya watu kwani mlipo sema tunataka spika mwanamke nani aliwauliza...

Jamaa wanapiga kazi cdm ina binadamu kibao....leo nipo mza wamepitaa lisu mbowe na mnyika wanasema wana mikutano 5 leo...watu ni wengi sana wanawakubqali
 
Kwasababu ya mgawanyiko wa ki majukumu. CHADEMA ni taasisi, kila mtu ana majukumu yake ya msingi ya kuyatekeleza.
 
Hamida na team uchonganishi at work.

Kwa hiyo wewe ndio mpanga ratiba? Na ulivyo mtupu kila leo una ongea yale yale kwa njia hile hile huku ukitegemea matokeo tofauti.
 
Naona silaha za kuiua CHADEMA mmezihamishia kuua tembo.na majeneza mnasafirishia unga.
 
Kwa hiyo Lissu,Marando,Mdee na wengine hawapo mikoani?

Kazi inafanywa kwa uratibu wa kitaasisi mzee.Sijui Ratiba unayofanyia reference ni ipi?

Usitarajie kuwa utatutoa nje ya mada kuhusu katiba,wakati huo huo tueleze msimamo wako na wenzio kuhusu madiwani wa Kagera.Mchakato wa kuwafukuza,taratibu zilifuatwa ama zilikiukwa?

Sina lengo la kutoa mtu yeyote kwenye mchakato wa katiba!

Jambo ambalo nina hoji ni kwanini iwe hao tu kwenye kila jukumu la chama?

Kuna majukumu mengine mwenyekiti na katibu ni vyema wakawaachia vijana machachali ambao nimewaorodhesha kwenye ile list ya potential people, ila hawapewi chochote ndani ya chama, badala yake kazi anapewa Lema na Mnyika, sasa Prof Kaigi na Lema nani jembe?
 
NI WAJINGA TU WANAWEZA KUMUELWA HUYU MUANDISHI WA HII THREAD~~~kielelezo cha watu wa nhovyohovyo katika chama kikongwe
 
Nina wasi wasi sn kama mkeo au demu wako huridhika na mawazo yako unayo changia hata muwapo kitandani.
 
Ndugu kila kama ni PHD ya kuwaza Chadema, Dr.Slaa mbowe,na Lema Utaipata kutoka kwa magamba. Kama wamekutuma ujua unawaongezea umaarufu tu. Kwa mjing kama wewe ataona anawaaibisha kini ndo unawapaisha.

Kila siku huna unachokiwaza cha kujenga wala kunusuru taifa na maafa yanayosababisha na CCM unawaza tu Dr. Slaa, Mbowe mara kapanda mara kashuka! Hicho ndo kinachokupa kula? Komboa watanzania wenzako wanaokosa mambo muhimu, pambana na serikali yako inayoongoza kwa uuzaji wa madawa ya kulevya, ufisadi, wizi kuanzia araza la mawaziri mpaka wenyeviti wa mitaa. Kasuluhishe ugomvi wa umea bukjoba na waache wana cahdema na chama chao.

Kiasi ulivyofilisika huna hata wazo la kujenga zaidi na slaa/slaa/slaa/ mbowe/mbowe utafikiri wamekuoa. uwe na fikra za kiutu uzima na usijiabishe kila siku unaongelea hawa watu tu. mpaka unakera! kama wewe ni msemaji wao basi jiunge huko tujue moja. Kila siku unaweka threads za kicnge hazina kichwa wala miguu ilimradi tu unafurahishwa kuona majina ya slaa au mbowe. sijui kazi unafanya saa ngapi kama sio wizi mnaojivunia na chama chako pamoja na ulanguzi wa madawa ya kulevya.

Kumbuka jana uliweka uzi hapa ukiwaaminisha wanajamv lema kuwa mwenyekiti chadema kwa kuwa ni mchaga. yaani you are coward & awkward mno kwa guessing za kikuku. Uwe na mawazo ya kiuzima na sio kama msukule. Chadema itadumu na kuimarika kila siku kwa kuwa tuna viongozi wanaweza na wanaothubutu na kama wangekuwa kama dhaifu wenu chadema kilishakuwa CUF au NCCR. kama mbowe hajasoma iweje Chadema kinapaa namna hii? kama mbowe hajasopma iweje Chadema kinashinda vit vya ubunge na kuwanyima usingizi ninyi wezi na walanguzi wa madawa ya kulevia mlioshindikana mpaka na mwenye kaya? Mbowe kaweza na safu yake nzima ndo kitanzi kwa magamba wooooooooote. Umenoa Hamy-d na mtakufa kwa husda zenu chadema kinapaa kwa ukombozi kamili wa tanzania. hoja zako ni kama dua la kuku kwa mwewe tu. Mmeliwa na hamna chenu tena soooooooooon.
 
Umeishajiuliza kwanini wewe tu kila kukicha kuandika CDM?
Acha kuishobokea CDM wewe!
Njoo uchuke kadi basi, si unaipenda sana.
Utachanganyikiwa na CDM wewe!
 
Back
Top Bottom