Kwanini mamiss wa bongo wanaficha majina ya ubini ?

Kwanini mamiss wa bongo wanaficha majina ya ubini ?

kinyanyamba

Member
Joined
Apr 10, 2012
Posts
96
Reaction score
13
wanajamii naomba mfanye uchunguzi kwanini mamiss wa bongo siku hizi hawapendi kutumia majina ya ubini
ya kilugha. asilimia 80 ya mamiss wanaficha majina yao ya kilugha. je ni kufagilia uzungu ama ndo wanahisi wakienda mbele wataonekana wenzao?.
 
hata Genevieve Mpangala nae kaficha jina la ubini wake..
 
Jokate MWEGERO na WEMA SEPETU nao wameficha ubini fanya tafiti kabra ya kuleta PUMBA zako umu.
 
wanajamii naomba mfanye uchunguzi kwanini mamiss wa bongo siku hizi hawapendi kutumia majina ya ubini
ya kilugha. asilimia 80 ya mamiss wanaficha majina yao ya kilugha. je ni kufagilia uzungu ama ndo wanahisi wakienda mbele wataonekana wenzao?.
Acha umbea wewe mtoto wa kiume, tutajie hayo majina ya hao mamiss 80% walioficha majina yao ya ubini.
 
Wajinga.
wanajamii naomba mfanye uchunguzi kwanini mamiss wa bongo siku hizi hawapendi kutumia majina ya ubini
ya kilugha. asilimia 80 ya mamiss wanaficha majina yao ya kilugha. je ni kufagilia uzungu ama ndo wanahisi wakienda mbele wataonekana wenzao?.
Mtu kama huthamini chako unashindwa na mnyama wa porini.
 
Katabali ukalale unasinzia pumbafu...


wanajamii naomba mfanye uchunguzi kwanini mamiss wa bongo siku hizi hawapendi kutumia majina ya ubini
ya kilugha. asilimia 80 ya mamiss wanaficha majina yao ya kilugha. je ni kufagilia uzungu ama ndo wanahisi wakienda mbele wataonekana wenzao?.
 
Ili kupotezea ukabila!!! Si unajua Kilimanjaro ndo walikuwa wanaongoza pia!!! Sasa mambo ya 0.5 (wachagga na makabila mengine) wameleta vitu safi sana!!! Ila wachagga ni wazuri jamani kwa sura (hapa sisemei ile miguu na **** ila uso tu!!) Siku hizi wameolewa na makabila mengine na watoto wanozaliwa hapo ni hatari!!! Wewe check harusi za siku hizi, kama si mchaga full basi utasikia mama/baba yake ni mchaga!!! Hadi nabaki na maswali kichwani, why?
 
Kwani mtu akificha jina la kulugha inakuuma nini?Kama mimi naitwa NYEGETATU SAANANE na nikiamua kutotumia majina hayo kuna ubaya gani?
Tuambie la kwako kwanza halafu tujadili vizuri.
 
Kwani mtu akificha jina la kulugha inakuuma nini?Kama mimi naitwa NYEGETATU SAANANE na nikiamua kutotumia majina hayo kuna ubaya gani?
Tuambie la kwako kwanza halafu tujadili vizuri.
[/QUOTE]hehe unaongelea wa miss wa nchi gani hao ?au screen ya computa yako ni ndogo ?
 
Back
Top Bottom