Kwanini mama tu ?


M

Msogora

Member
Joined
Sep 19, 2015
Messages
46
Likes
2
Points
15
M

Msogora

Member
Joined Sep 19, 2015
46 2 15
Habari wadau
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa najiuliza swala hilo kwenye heading bila jawabu naishia kujaribu kulinganisha na watu wengine mfano Mchoraji wa picha anachora picha pengine kwa siku 3 tu kisha anaandika jina lake vile vile companies zinaandika majina yao kwenye bidhaa zao pengine zimechukua mwezi tu kutengenezwa.
Kwanini Mama miezi tisa ya ujazito kisha mtoto anaitwa kwa jina la baba?
 
K

kinje ketile

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
265
Likes
318
Points
80
K

kinje ketile

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2015
265 318 80
Kwani unataka kusemaje?
 
Msafiri93

Msafiri93

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
432
Likes
288
Points
80
Msafiri93

Msafiri93

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
432 288 80
Nadhani wamama wanayo majibu

Wee Msogora Hauna mama umuulize!!
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,650
Likes
13,682
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,650 13,682 280
Kwanini Mama miezi tisa ya ujazito kisha mtoto anaitwa kwa jina la baba yaani mmMsogora Daniel isiwe Msogora Jackline
Kama sisi tungeitwa bin hawa.bhas tungechukua ubin wa mama ila kwa kuwa tumeitwa bin adamu.bhas ndo maana tunafata ubin wa baba.
 
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
355
Likes
287
Points
80
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2016
355 287 80
Habari wadau
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa najiuliza swala hilo kwenye heading bila jawabu naishia kujaribu kulinganisha na watu wengine mfano Mchoraji wa picha anachora picha pengine kwa siku 3 tu kisha anaandika jina lake vile vile companies zinaandika majina yao kwenye bidhaa zao pengine zimechukua mwezi tu kutengenezwa.
Kwanini Mama miezi tisa ya ujazito kisha mtoto anaitwa kwa jina la baba?
Shule zimefungwa kazi IPO
 
Mr Alola

Mr Alola

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
478
Likes
666
Points
180
Mr Alola

Mr Alola

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
478 666 180
Kwanini Mama miezi tisa ya ujazito kisha mtoto anaitwa kwa jina la baba yaani mmMsogora Daniel isiwe Msogora Jackline
Ni mazoea na utamaduni uliojengeka katika jamii yetu, Haikuzuii wewe ukiwa na mwanao usimwite danny beatrice.

Nchi za watu wengine mbona hivyo vitu vya kawaida tu.
 
M

Msogora

Member
Joined
Sep 19, 2015
Messages
46
Likes
2
Points
15
M

Msogora

Member
Joined Sep 19, 2015
46 2 15
Ni mazoea na utamaduni uliojengeka katika jamii yetu, Haikuzuii wewe ukiwa na mwanao usimwite danny beatrice.

Nchi za watu wengine mbona hivyo vitu vya kawaida tu.
Sawa naweza kubaliana na wewe
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,123
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,123 2,246 280
pia kwanin haujiulizi mama ndio anapendwa zaidi kuliko baba au watu weng kila jambo linapotokea wa kwanza kumtaja au kumkumbuka ni mama? then relate na vitu vingne.so i think kila kitu kina reason au nafasi yake ama mila au utaratibu.
 
M

Msogora

Member
Joined
Sep 19, 2015
Messages
46
Likes
2
Points
15
M

Msogora

Member
Joined Sep 19, 2015
46 2 15
pia kwanin haujiulizi mama ndio anapendwa zaidi kuliko baba au watu weng kila jambo linapotokea wa kwanza kumtaja au kumkumbuka ni mama? then relate na vitu vingne.so i think kila kitu kina reason au nafasi yake ama mila au utaratibu.
Kweli rabda ni mila
 
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2014
Messages
7,415
Likes
7,263
Points
280
peterchoka

peterchoka

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2014
7,415 7,263 280
Mtqngazaji fkani wa azam anaitwq Jeff Leah, so hata wewe unaweza kujiita hivyo haina shida
 
E

Eudorite

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
1,095
Likes
662
Points
280
E

Eudorite

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
1,095 662 280
Waislaeli wanatumia jina la mama. Issa nin Mariam.
 
U

ukashamajaliwa

Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
50
Likes
50
Points
25
Age
33
U

ukashamajaliwa

Member
Joined Aug 7, 2016
50 50 25
Hata mitume na manabii wa MUNGU ni wanaume ni namna gani mwanaume kapewa nafasi kubwa toka kwa muumba wa nchi na mbingu
 
Mzoma

Mzoma

Member
Joined
Feb 18, 2014
Messages
54
Likes
24
Points
15
Mzoma

Mzoma

Member
Joined Feb 18, 2014
54 24 15
Na jiulize kwanini wanawake zamani enzi za mitume walikuwa hawahesabiwi
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,458
Likes
6,230
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,458 6,230 280
Habari wadau
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa najiuliza swala hilo kwenye heading bila jawabu naishia kujaribu kulinganisha na watu wengine mfano Mchoraji wa picha anachora picha pengine kwa siku 3 tu kisha anaandika jina lake vile vile companies zinaandika majina yao kwenye bidhaa zao pengine zimechukua mwezi tu kutengenezwa.
Kwanini Mama miezi tisa ya ujazito kisha mtoto anaitwa kwa jina la baba?
Inategemea.. makabila mengine ni matrinia... mtoto ni wa mjomba..
 

Forum statistics

Threads 1,272,354
Members 489,924
Posts 30,448,361