Kwanini mademu wa kondoa wanapenda Ushirikina?

Kwanini mademu wa kondoa wanapenda Ushirikina?

Huwa anamwagia maji kuondoa vumbi akitaka kufagia.
Sikweli anamwaga maji saa kuminambili kasoro alfajir na saasaba mchana aogopi anabeba maji kwenye chupa, nimbali na nyumba
 
Pole sana...

Siku nyingine ukimuona mwambie nakuona jirani... nawe unatoka na sembe yako, unaenda kumwaga kwa kurusha rusha...

Huyo atakua anaondoa vumbi...



Cc: mahondaw
 
Umenikumbusha mbali Sana nilipanga nyumba kuanzia mama,baba mpka watoto wote wachawi nilicho wafanya ilibaki historia mtaani dawa ya Moto ni moto
Sema ulichowafanya ili na wengine tulipate somo
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ili waende sawa
Pole sana...

Siku nyingine ukimuona mwambie nakuona jirani... nawe unatoka na sembe yako, unaenda kumwaga kwa kurusha rusha...

Huyo atakua anaondoa vumbi...



Cc: mahondaw
 
Nilifikiri ni mimi tu ndo nawaelewa hao wanawake wa kondoa, huwa ni wembamba ila hatari
 
Nangoja mrejesho wako baada ya kuolewa anakufanyia Kaz mbona utalegea
 
Ni kweli kabisa,nilikuwa na binti mmoja kutoka kondoa,nilikaa naye kwenye mahusiano mwaka mmoja na nusu,kumbe anafanya maushirikina yake huko ya kufa mtu,then mimi aijui lolote!

Mungu mkubwa alisafiri kwenda Mwanza kwa ndugu zake,aliniachia ufunguo wa nyumba yake,na ilikuwa haipiti siku bila kwenda kwake,(japo yeye hayupo,ila moyo ulikuwa hauwezi kustahimili bila kutia mguu pale kwake)

Siku moja nimeenda kwake,moyo wangu ukawa mzito sana,na sikujua tatizo nini,nikapiga goti pale ndani,nikasali sana kimoyo moyo,nilipomaliza nikajitupa kitandani nikiwa nimefumba macho,nilipofungua macho nikatazama sehemu anaweka mikoba yake,(palikuwa na mikoba kama 20 hivi imetundikwa kwenye vistand vyao vile)

Nikiwa nimetazama ile stand,niinuka nikachukua mkoba mmoja tu,nilipofungu mle ndani nilichoka sana,sana sanaa!

Nilikuta kuna madawa kibao,na vihirizi vidogo vidogo 3,magome ya miti,na kikaratasi kimeandikwa kama kiarabu kwa wino mwekundu!

Nilichoka sana,sikuwahi kujua kama binti mrembo kiasi kile angeweza kuwa na mambo ya kishirikina!

Kibaya zaidi,nikiwa chumbani kwake namalizia upekuzi wangu,aimu yake ikaita,akanambia najua unachofanya,nakuomba sana usinielewe vibaya!(hii iliniogopesha sana,lakini nikavaa ujasiri wa ajabu,mifawa dawa,kucha, na nywele vilivyokuwa vimefungwa fungwa pamoja na zile hirizi NIKAZICHOMA MOTO)

Kesho yake alipanda gari kurudi,nilimwambia tangu sasa kaa mbali na mimi,japo kwa bahati mbaya sana kumbe alikuwa ame-conceive,nilimuacha kwa hakika japo kwa maumivu na huruma nyingi kutokana na ujauzito!

Kwa sasa nasubiri mtoto wangu akue kue kidogo nimchukue maisha yaendelee,Kondoa sijui kwanini wanapenda sana mambo ya ushirikina!
aiseee,huyy inawezekana hata usiku anaruka na ungo
 
Hapa ninapoishi nyumba yakupanga,tupo wapangaji watano mmoja dem ajaolewa mwenyeji wa kondoa mrangi amenishangaza, kunamambo anayafanya kila asubuhi ya alfajir anaenda njia panda karibia na dirisha la chumba changu ana mwaga maji yakiwa kwenye chupa na siku nyingine nilimshuudia, akimwaga maji SAA saba mchana maji yakiwa kwenye chupa ana yamimina mkononi alafu ana yamwaga kwa kuyalusha, lusha sija jua kwanini anafanya ivyo.
alikuwa mzuri??
 
Hapa ninapoishi nyumba yakupanga,tupo wapangaji watano mmoja dem ajaolewa mwenyeji wa kondoa mrangi amenishangaza, kunamambo anayafanya kila asubuhi ya alfajir anaenda njia panda karibia na dirisha la chumba changu ana mwaga maji yakiwa kwenye chupa na siku nyingine nilimshuudia, akimwaga maji SAA saba mchana maji yakiwa kwenye chupa ana yamimina mkononi alafu ana yamwaga kwa kuyalusha, lusha sija jua kwanini anafanya ivyo.
Hilo tendo la mtu mmoja linakufanya uwahukumu warangi wote?????????????
 
Aisee kuna x wangu pia anaotoka kondoa alikua mrangi ila muislam takuja na story yake ila in short maza wake hakutaka aolewe na kafiri sasa siku alichukua namba yangu alinipiga biti niachane na mtoto wake yani hili biti isingekua konyagi basi ningeanguka na presha au ningekua chizi zaidi ya saa moja maza anaongela uchawi tu tena ule uchawi wa Kua chizi

Bahati nzuri sikumkatia simu na nilikua napiga zangu nyagi dompo miksa nyagi lakini nilikua simuelewi vizuri ila mtoto wake nilipiga chini kesho yake akaja kuolewa na muislam katiwa mimba alafu jamaa kampiga chini saizi wanakaa na mama yake
Siku nimekutana nao yule manzi anamuelekeze mama yak3 huyu ndio yule daah maza kaishiwa pozi

Mambo ni mengi ila kondoa wanaamini uchawi sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom