Kwanini Mabele Marando yuko CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini Mabele Marando yuko CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Jun 17, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 10,485
    Likes Received: 6,479
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwananchi wa Tanzania ninataka kujua sababu za Marando kupokelewa CHADEMA. Hivi tuseme viongozi wa CHADEMA hawako makini? maana huyu mtu alikuwa NCCR na akasadikika kuwa ni shushu wa CCM, na wengi wa viongozi wa CHADEMA walisema hilo.

    Mimi ninataka kuelewa kwann Marando yuko CHADEMA na amepewa nyazifa za juu?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Kwani dr slaa hakuwa ccm?
     
  3. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Usijali Nchi hii wananchi wote ni shushushu, kwa hiyo siyo isue kama atatumia utaalamu wake kutetea wananchi na rasilimali za waTZ.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,805
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa! Tena Dr. Slaa aliwahi kutaka kugombea ubunge kwa tiketi ya CCM na alipochakachuliwa kwenye kura za maoni ndio akatimkia CDM. Sijui hali ingekuwaje kama angegombea kupitia CCM. Mtoa mada akumbuke kuna watu wamewahi kuvikimbia vyama vyao walivyovianzisha na kujiunga na vyama vingine. Lakini mbona naona Marando kama kafungwa gavana huko CDM siyo machachari kama alivyokuwa NCCR.
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Sio shushushu wa nyinyiem ni wa TISS ndo hapo hata mimi sina jibu
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,505
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Yupo Chadema kwa sababu yupo huko basi.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  7. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,316
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    mtafute umuulize ukitaka mkumpata kwenda pale high court
     
  8. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa yenu;
    shushu mashuhuri na mahiri wote ktk nchi hii wameamua kuiunga mkono chadema baada ya kuamini na kukubali kuwa ccm haina uwezo na mvuto wa kuendelea tena kutawala baada ya kuchafuka kiasi cha kutia aibu.
    Baadhi wamejitokeza adharani kama hao aki na marando na wengine kama mimi tunasaidia nyuma ya pazia.
    Hii ni baada ya kuridhika na umakini na malengo ya cdm.
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 10,485
    Likes Received: 6,479
    Trophy Points: 280
    Alikuwa CCM lakini kwa mabere nitofauti. Mabele alipigiwa kelele na wanaCDM kuwa ni shushu wa CCM lakini slaa hajawahi kutajwa kuwa ni shushu.
     
  10. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    1. Ni haki yake kujiunga na chama cha siasa anachokitaka (kama wewe ulivyo na haki hiyo)
    2.Katiba ya chadema inamtaka anayejiunga na chama hicho asiwe mwanachama wa chama kingine cha siasa, bila shaka Marando alitimiza sharti hilo wakati wa kujiunga.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,805
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Asilimia 90 ya mapadri ni mashushushu; wa serikali ama wa Vatican. Hujui kwamba wamisionari ni wapelelezi?
     
  12. B

    Blessing JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :wink2: KWELI KABISA MWANA KWETU ---- UJAMBO LAKINI MKUU !!!! LAZIMA KWA SABABU TUMECHOSHUA NA HAWA MABEBERU WAIZI CCM. TUKO TAYARI KUFA KUTETEA NCHI YETU.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Huna hata aibu.Mabele ndiyo nini?
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Mabele ni mwamuziki wa Kikongo au ulikuwa na maana mabere?
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Mbona Wasira yupo CCM wakati alikuwa upinzani??
     
  16. B

    Blessing JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    dr. Slaa - rais wetu wa moyo hakuwa ccm kwa sababu ya mchezo yao chafu ya ufisadi. Mara nyingi mtu msafi sio rahisi kuchanganya na uchafu.
     
  17. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,617
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama wewe una kifua mtafute umuulize, mvizie mahakamani kisutu, au mahakama kuu au ofisini kwake utapata majibu ya kila kitu.
     
  18. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mbona mi ni shushushu ila chama langu ni cdm na nawasaidia kwa nguvu zote
     
  19. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu umemaliza,mapadre wengi Tiss na nina hakika sana na hili
     
  20. m

    mkurugenz JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mashushushu walikuwa enzi za nyerere, saizi wote wanafanyakazi kwa maslai yao na si ya nyama so kijiunga chama chochote haitegemei kutokuwa spy wa tiss,chama cha sias au madhehebu ya dini
     
Loading...