Kwanini Konyagi za sasa hazileweshi kama zamani

Kwanini Konyagi za sasa hazileweshi kama zamani

Cha ajabu mpaka feki zina sticker za TRA
Hapo ndio ujue kuwa taasisi inayohusika na ufuatiliaji nchini ipo kwenye hali gani. Tumefikia hatua ya kila mtu aliyopo kwenye taasisi flani anajiambia moyoni " Ah watajijua wenyewe as long as napokea mshahara na posho kwaajili ya familia yangu nijiangaishe ya nini maana kila kitu kimeharibika, tupo tupo tu". Tuvumiliane😂
 
Kabla hujamaliza kushangaa ya Konyagi...

Kutana na Coca za sasa hazipalii kama zile za zamani...
Stone Tangawizi haiwashi kama ile ya mwanzo...

Uchakachuaji umekuwa mwingi sana
 
Hivi vinywaji siku hizi havieleweki, Hizi mamlaka zimelala. Sijui watu hawana ujuzi au Wanasubiri mshahara Tu mwisho wa mwezi, Mimi Nina wasiwasi pia na ujuzi wa hawa watu, Sidhani kama wanafundishwa vizuri kazini maana wazoefu wenyewe nahisi ni vilaza wazee wa chapa ilale watajua wenyewe.
 
Utamu uko kwenye nini?
Utamu wa pombe ni stimu kichwani,na sio utamu wa ladha mdomoni.Yaani utamu wa pombe ni ile umekunywa afu unaanza kuhisi raha bila kujua raha imetoka wapi 😁😁 yaani unakuwa mchangamfu ghafla.Kifupi tu utamu wa pombe uko kichwani na Kwenye damu(uchangamfu ) na sio ladha ya pombe eti imepikwaje maana juisi Ina ladha nzuri kuliko bia ila ukinywa juisi huchangamki/hupati stimu.Nimeandika kama tester niliyefukuzwa kazi TBL baada ya kukutwa nimelewa kazini😁
 
Utamu wa pombe ni stimu kichwani,na sio utamu wa ladha mdomoni.Yaani utamu wa pombe ni ile umekunywa afu unaanza kuhisi raha bila kujua raha imetoka wapi 😁😁 yaani unakuwa mchangamfu ghafla.Kifupi tu utamu wa pombe uko kichwani na Kwenye damu(uchangamfu ) na sio ladha ya pombe eti imepikwaje maana juisi Ina ladha nzuri kuliko bia ila ukinywa juisi huchangamki/hupati stimu.Nimeandika kama tester niliyefukuzwa kazi TBL baada ya kukutwa nimelewa kazini😁
Sasa hiyo stimu si hata kwenye bangi imo? Sasa bangi inautamu gani?

Ungesema pombe sio tamu bali inakufanya usizi ningekuelewa
 
Sasa hiyo stimu si hata kwenye bangi imo? Sasa bangi inautamu gani?

Ungesema pombe sio tamu bali inakufanya usizi ningekuelewa
Na ukisizi kutokana na bangi basi jua wewe ni kichwa panzi yaani pombe haikufai,wazee wa kusizi wanaitumia bangi kama Busta baada ya kuzimua pombe kwanza.kwamba uvute bangi peke yake usizi wewe ni bora uache ulevi tu maana haukufai
 
Na ukisizi kutokana na bangi basi jua wewe ni kichwa panzi yaani pombe haikufai,wazee wa kusizi wanaitumia bangi kama Busta baada ya kuzimua pombe kwanza.kwamba uvute bangi peke yake usizi wewe ni bora uache ulevi tu maana haukufai
Mimi sio mlevi na sivuti bangi
 
Back
Top Bottom