Kwanini jk hajahudhuria mazishi ya wanajeshi??

Kwanini jk hajahudhuria mazishi ya wanajeshi??

Wadau nimesikitika sana kwa kitendo cha baba rizi 1 kutohudhuria mazishishi ya wanajeshi walio kufa sudani... Hatimae amekwenda kampala,,hii ni jinsi gani inaonesha jeshi letu halithaminiwi

Hapa imekaaje wadau

Ndo maana hata huko aliko enda kapokelewa na waziri
 
Jamaa alifaa asomee urubani huyu

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums

Mwache awe abiria hivyo hivyo wewe Ndg!!! Kwa concentration yake ilivyokuwa lazima ajali ingetokea siku nyingi mafunzoni.....MUNGU anajua jinsi ya kugawa vipawa; huyu ni MSAFIRI; siyo MSAFIRISHAJI!!!! Usivuruge MFUMO TAFADHALI:eek2:
 
Jeshi nalo limelala wanaota vitambi tu vya bia za dezo toka kwa Alfani

nikweli kabisa mkuu ukipita pale keko machugwa utawakuta wamekaa kwenye bar wanakunjwa bia na kuvuta sigara huku wanacheza bao
 
Mazishi hayo hayana tv coverage kama ya zenawi
 
Kwani kuzika wanajeshi kuna posho?
 
sasa mkuu na yale yanayotokea nnje ya nchi kwanini asiwatume wawakilishi kwa mfano waziri husika,,au kwakuwa kulikuwa hakuna ndege

jibu zuri sana hili kwa mfano kulr Brazil alikoenda kuhudhuria mkutano wa kilimo hadi naskia akapewa ukweli kuwa mheshimiwa hatujakuandalia kiti wala topic maana huu ni mkutano wa Mawaziri wa Kilimo.
 
Hii title ya Amiri jeshi mkuu katika list ya maraisi walio wahi kutuongoza ni wawili tu ambao wanaresemble kuwa na hiyo title yan huyu na mwenzake wazinguaji.Bigup first and third presida.
 
Back
Top Bottom