Baba Swalehe
JF-Expert Member
- Jun 6, 2017
- 20,311
- 40,130
Ni kiprotokali
Rangi nyeusi ina maana yake kubwa katika ulimwengu wa kijasusi
Rangi nyeusi ina maana yake kubwa katika ulimwengu wa kijasusi
We are blacks&powerless ndio maana tukatawaliwa na whites.Black reflects power
Hivi kwanini hakuna mtu amewahi kujaribu kupiga nyumba yake rangi nyeusi full kuanzia bati mpaka chini na vioo tinted tuone itakuaje? Ujue inaweza kuwa kali sana mkuu..?Hata wewe ukiweka madirisha aluminum vioo vyeusi nyumba yako itapendeza zaidi
Hata shetani ni mweusi Sasa hapo ndo sielewi.Black reflects power
[emoji1][emoji1][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Hivi kwanini hakuna mtu amewahi kujaribu kupiga nyumba yake rangi nyeusi full kuanzia bati mpaka chini na vioo tinted tuone itakuaje? Ujue inaweza kuwa kali sana mkuu..?
kwani unashauri tutumie gari gani mkuu?Wakuu.
Nimekuwa nikifuatilia magari ya Ikulu kadhaa nchi nyingi yanakuwaga na rangi nyeusi.
Ni mara chache sana Ikulu kutumia magari meupe nk.
Ni protocally au ni accidentally tu ?
rangi ya njanokwani unashauri tutumie gari gani mkuu?