Kwanini idadi kubwa ya wanawake wasomi hawaolewi?

  • Thread starter Madam vivian original
  • Start date
Madam vivian original

Madam vivian original

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2018
Messages
404
Points
1,000
Madam vivian original

Madam vivian original

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2018
404 1,000
Hbr za w,keend wakuu

Najiuliza ni kwann wanawake wasomi hawaolewi, mfano: madoctor wakike, mahakimu wakike, wanasheria na hata walimu wengi was secondary hawaolewi shida nn hasa jaman

Nina marafiki zangu, na Dada zangu kadhaa ambao wamesoma lakin hawajaolewa na wanataman wapate waume wa kuwaoa

1) Huyu wa kwa kwanza ni muheshiwa hakimu anaheshimika sna ni jiran angu na best angu, hana mume ila ana mtoto na amezaa na mume wa MTU, nikamuuliza my kulikon unaishi na mume wa MTU anasema ntafanyaje sasa, wanaume wa kututongoza hakuna wengi wao wanatuogopa wanadhan tumeolewa akaniambia pale oficn waheshiwa wote hawajaolewa ni masingle mother tukacheka yakaisha hayo

2) Huyu mwingine ni doctor wangu specialist kabisaa wa mambo ya wanawake lakin hajaolewa amenunua Pete ya ndoa ameivaa utadhan kaolewa kumbe hajaolewa, ktk story story anasema hajaolewa na ana watoto wake wawili kamaliza, anakula maisha kinikamuuliza VP haumiss kuwa na familia anasema nataman hata kesho lakin tunaogopeka wanatuona high class.

Hao ni baadhi tu ambao nawafaham, ninakutana nao kwenye vikoba na kanisan ni wengi na wanamaisha mazuri najiuliza shida ni nn mbona warembo na wanaonekana wife material kakazangu mnakwama wapi,

Kwakweli namshukuru Mungu niliolewa cjui namm ningekua kwenye hz stress.

Shida nn wanawake wasomi hawaolewi wanaishia kuwa single mother's. Wapo wengi humu tujadili tuweze kuwasaidia Dada zetu wanakwama wapi.
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
7,878
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
7,878 2,000
Kuna kabinti ka miaka 28 ni kadactari. Kamekata tamaa ya kuolewa. Kananiomba nikaoe. Issue ni kwamba ujuaji ni mwingi sana. Thou napenda kuwa na mwanamke dactari. Nikimuqeka tuu ndani madharau yataanza. Ngoja nitafute mwalimu wa shule ya msingi tena wa grade A. Ninauhakika nitapata heshima yangu kama Mume
 
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2017
Messages
32,490
Points
2,000
Demiss

Demiss

JF-Expert Member
Joined May 4, 2017
32,490 2,000
Aisee mm hapa Mtendaji wa kijiji sifai kuwa mke?
Kuna kabinti ka miaka 28 ni kadactari. Kamekata tamaa ya kuolewa. Kananiomba nikaoe. Issue ni kwamba ujuaji ni mwingi sana. Thou napenda kuwa na mwanamke dactari. Nikimuqeka tuu ndani madharau yataanza. Ngoja nitafute mwalimu wa shule ya msingi tena wa grade A. Ninauhakika nitapata heshima yangu kama Mume
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
26,101
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
26,101 2,000
Wasomi hujifanya na wao wanaume ndani ya nyumba. Atataka kuchukua majukumu ya mwanaume na kujifanya yeye ndio ana bezi ndani ya nyumba. Wanaume HATUKO tayari kuona nafasi yetu ìnachukuliwa. Na kw research yetu wanawake wasomi wengi ndio hujifanya hivyo, kwa hiyo tukijua tu wewe ni msomi, tunakupita huku -----> kuepuka kupokwa uanaume wetu.
Kuna kule kujiamini kuwa mimi ni independent, hata nikiachwa najiegemea, hivyo sitakiwi kutimiza majukumu yangu ya mwanamke wa kiafrika kwa mme au familia yangu.
 
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2019
Messages
3,507
Points
2,000
MKUYENGE

MKUYENGE

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2019
3,507 2,000
Hbr za w,keend wakuu

Najiuliza ni kwann wanawake wasomi hawaolewi, mfano: madoctor wakike, mahakimu wakike, wanasheria na hata walimu wengi was secondary hawaolewi shida nn hasa jaman

Nina marafiki zangu, na Dada zangu kadhaa ambao wamesoma lakin hawajaolewa na wanataman wapate waume wa kuwaoa

1) Huyu wa kwa kwanza ni muheshiwa hakimu anaheshimika sna ni jiran angu na best angu, hana mume ila ana mtoto na amezaa na mume wa MTU, nikamuuliza my kulikon unaishi na mume wa MTU anasema ntafanyaje sasa, wanaume wa kututongoza hakuna wengi wao wanatuogopa wanadhan tumeolewa akaniambia pale oficn waheshiwa wote hawajaolewa ni masingle mother tukacheka yakaisha hayo

2) Huyu mwingine ni doctor wangu specialist kabisaa wa mambo ya wanawake lakin hajaolewa amenunua Pete ya ndoa ameivaa utadhan kaolewa kumbe hajaolewa, ktk story story anasema hajaolewa na ana watoto wake wawili kamaliza, anakula maisha kinikamuuliza VP haumiss kuwa na familia anasema nataman hata kesho lakin tunaogopeka wanatuona high class.

Hao ni baadhi tu ambao nawafaham, ninakutana nao kwenye vikoba na kanisan ni wengi na wanamaisha mazuri najiuliza shida ni nn mbona warembo na wanaonekana wife material kakazangu mnakwama wapi,

Kwakweli namshukuru Mungu niliolewa cjui namm ningekua kwenye hz stress.

Shida nn wanawake wasomi hawaolewi wanaishia kuwa single mother's. Wapo wengi humu tujadili tuweze kuwasaidia Dada zetu wanakwama wapi.
wanawake wengi 70% wakisoma wanajiona ma superior wanakuwa na dharau sana.

mpka huwa nashangaa sijui wanakwamaga wapi?
 
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2018
Messages
1,221
Points
2,000
Extra miles

Extra miles

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2018
1,221 2,000
Mwanamke mzuri bana awe anamtii mwanaume wake. Which is contrary kwa wengi wa hao waliosoma
Hii mojawapo ya sababu za kutokuoa wanawake waliosoma. Binafsi natarajia kujilipua nioe dem wangu huyu shida tunatofautiana kiwango cha elimu. Nawaza tu kama ataendelea kuniheshimu au ndo tutaona makucha baadae?
 

Forum statistics

Threads 1,342,653
Members 514,741
Posts 32,758,867
Top