Sikubaliani na baadhi ya mambo yake lakini katika hili hata angeenda ungeandika kuwa hata waziri wa kilimo au biashara na viwanda aende au ungesema anafanya siasa [emoji41].Nimeshangaa sana ameshindwa hata kwenda kwenye kilele cha maonyesho ya nane nane kitaifa kule Simiyu, badala yake amemtuma Ben.
Je ni nini kinamfanya ajifungie hapo Dar? Nje ya nchi hataki kwenda yaani hata mikoani nayo kuja ni tatizo?
Binadamu hata ukioga kwenye maji watalalamika unawatimulia vumbi..Hahaaaa mtu ukiwa humpendi utamtafutia kila sababu ya kum diss tu..
Mbona anaendaga chato mara nyingi kupumzika.. arusha juzi kati alikuwepo..
Dodoma ndio usiseme
Yaani nyinyi mna matatizo ya akili. Akienda mnasema asipoenda napo mnasema!!Nimeshangaa sana ameshindwa hata kwenda kwenye kilele cha maonyesho ya nane nane kitaifa kule Simiyu, badala yake amemtuma Ben.
Je ni nini kinamfanya ajifungie hapo Dar? Nje ya nchi hataki kwenda yaani hata mikoani nayo kuja ni tatizo?
Kumbe siyo msukuma tena,Mkimbizi kutoka Burundi...alafu wakimbizi wenzake wanamuunga mkono
Tunamsubiri kwa hamu. Atupe tu hiyo nafasi.Nimeshangaa sana ameshindwa hata kwenda kwenye kilele cha maonyesho ya nane nane kitaifa kule Simiyu, badala yake amemtuma Ben. Je ni nini kinamfanya ajifungie hapo Dar? Nje ya nchi hataki kwenda yaani hata mikoani nayo kuja ni tatizo?
sawa takataka ya jiwehii mitakataka ya mbowe ina matatizo sana
Hiko chuo kishaanza kutoa wahitimu?Na juzi juzi alitutembelea sisi huku kibaha, akafungua chuo cha chama!
Maisha yanaenda kasi sana, wote wameenda na mavi yao.!😃😄Mkapa ndiyo personal secretary wake?
Takataka za Mbowe tupo tulikuepo na tutaendelea kuwepo, ila Mwendawazimu ameenda na mavi yake.😃😀😄hii mitakataka ya mbowe ina matatizo sana
Alijificha kwenye Usukuma, KICHAA yule.Kumbe siyo msukuma tena,
Nimeshangaa sana ameshindwa hata kwenda kwenye kilele cha maonyesho ya nane nane kitaifa kule Simiyu, badala yake amemtuma Ben.
Je ni nini kinamfanya ajifungie hapo Dar? Nje ya nchi hataki kwenda yaani hata mikoani nayo kuja ni tatizo?
Takataka za Mbowe tupo tulikuepo na tutaendelea kuwepo, ila Mwendawazimu ameenda na mavi yake.😃😀😄
chuo cha MaCCM wamehitimu, kuteka, kutesa na kufunga CHADEMA. Mungu hapendi kutesewa watu wake na watawala, kamfyekelea mbali na mavi yake.Hiko chuo kishaanza kutoa wahitimu?
AiseeMaisha yanaenda kasi sana, wote wameenda na mavi yao.!😃😄
Jiwe alijua anawindwaNimeshangaa sana ameshindwa hata kwenda kwenye kilele cha maonyesho ya nane nane kitaifa kule Simiyu, badala yake amemtuma Ben.
Je ni nini kinamfanya ajifungie hapo Dar? Nje ya nchi hataki kwenda yaani hata mikoani nayo kuja ni tatizo?
DOnt bother a sunken shipNimeshangaa sana ameshindwa hata kwenda kwenye kilele cha maonyesho ya nane nane kitaifa kule Simiyu, badala yake amemtuma Ben.
Je ni nini kinamfanya ajifungie hapo Dar? Nje ya nchi hataki kwenda yaani hata mikoani nayo kuja ni tatizo?
Sijui vijana wa Chadema ujinga utawaisha lini.Nimeshangaa sana ameshindwa hata kwenda kwenye kilele cha maonyesho ya nane nane kitaifa kule Simiyu, badala yake amemtuma Ben.
Je ni nini kinamfanya ajifungie hapo Dar? Nje ya nchi hataki kwenda yaani hata mikoani nayo kuja ni tatizo?
MamakoSijui vijana wa Chadema ujinga utawaisha lini.