Kwanini hatoki nje ya Dar? Je usalama ni mdogo mikoani?

Kwanini hatoki nje ya Dar? Je usalama ni mdogo mikoani?

Greatest Of All Time

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Posts
26,549
Reaction score
62,003
Nimeshangaa sana ameshindwa hata kwenda kwenye kilele cha maonyesho ya nane nane kitaifa kule Simiyu, badala yake amemtuma Ben.

Je ni nini kinamfanya ajifungie hapo Dar? Nje ya nchi hataki kwenda yaani hata mikoani nayo kuja ni tatizo?
 
Hahaaaa mtu ukiwa humpendi utamtafutia kila sababu ya kum diss tu..
Mbona anaendaga chato mara nyingi kupumzika.. arusha juzi kati alikuwepo..
Dodoma ndio usiseme
 
Watu Bwana!..

Aende Nje Ya Nchi, Utasikia "ooh Ameanza Kuwa Kama Kikwete, Anamaliza Kodi Zetu Kwa Safari Za Kipuuzi"
Haya Sasa, Amekaa Zake Dar Anakula Bata Kwa Kijiko, Mnaanza Tena "ooh, Amejifungia Dar Peke Yake" Acheni Wehu, Fanyeni Kazi.
 
Watu Bwana!..

Aende Nje Ya Nchi, Utasikia "ooh Ameanza Kuwa Kama Kikwete, Anamaliza Kodi Zetu Kwa Safari Za Kipuuzi"
Haya Sasa, Amekaa Zake Dar Anakula Bata Kwa Kijiko, Mnaanza Tena "ooh, Amejifungia Dar Peke Yake" Acheni Wehu, Fanyeni Kazi.
Akiwa ana kwenda kwao utawasikia Tanapa wanasema ooh kila siku chato hahaha kwakweli Tanapa ni wakuwaonea huruma tuuu...
 
Watu Bwana!..

Aende Nje Ya Nchi, Utasikia "ooh Ameanza Kuwa Kama Kikwete, Anamaliza Kodi Zetu Kwa Safari Za Kipuuzi"
Haya Sasa, Amekaa Zake Dar Anakula Bata Kwa Kijiko, Mnaanza Tena "ooh, Amejifungia Dar Peke Yake" Acheni Wehu, Fanyeni Kazi.
Na akitoka tu, nakwambia hela zetu zile 1.5Trillon tunazijua nani kachukuwa?
 
Na juzi juzi alitutembelea sisi huku kibaha, akafungua chuo cha chama!
 
Binadamu!!! Mkoani mbeya wanalalamika hafiki kwao anaenda tu mikoa mingine. Wewe unalalamika anajifungia dar!! Hatari sana
 
Watu Bwana!..

Aende Nje Ya Nchi, Utasikia "ooh Ameanza Kuwa Kama Kikwete, Anamaliza Kodi Zetu Kwa Safari Za Kipuuzi"
Haya Sasa, Amekaa Zake Dar Anakula Bata Kwa Kijiko, Mnaanza Tena "ooh, Amejifungia Dar Peke Yake" Acheni Wehu, Fanyeni Kazi.
Asante sana.
 
siku hiz hata wanaume mnakeketwa. Unaropoka tu...mbowe kaingiaje hapo, au unataka awe baba yako wa kambo?
 
Yupo mtumwa wake nzee kapa/nkapa ndo anamtuma siku hizi kumwakilisha kwenye majukwaa makubwa. Yeye ni kuzindua na kufungua tuu full stop.
 
Back
Top Bottom