Kwanini Hassan Mwinyi alijiuzulu uwaziri?


M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Nimesikia kuwa Rais Mstaafu wa awamu ya pili Mh.Ally Hassan Mwinyi aliwahi kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani.Nasikia Mzee Mwinyi alijiuzulu uwaziri Kwa kuwajibika.Nauliza in tukio gani lilisababisha Mh.Mzee Mwinyi Ajiuzulu? Kwa anayejua naomba atufahamishe kilichojili.
 
mpepai

mpepai

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
564
Likes
340
Points
80
Age
32
mpepai

mpepai

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
564 340 80
wanchari na wanchoke ndio waliosababisha ilo likatokea kila akiwapatanisha wao wanazidisha kuchinjana mzee akakubali amewashindwa na akapendekeza achaguliwe mwingine wenda amani ingetamalaki
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,244
Likes
77,824
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,244 77,824 280
Vifo vya mahabusu kule shinyanga
Nimesikia kuwa Rais Mstaafu wa awamu ya pili Mh.Ally Hassan Mwinyi aliwahi kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani.Nasikia Mzee Mwinyi alijiuzulu uwaziri Kwa kuwajibika.Nauliza in tukio gani lilisababisha Mh.Mzee Mwinyi Ajiuzulu? Kwa anayejua naomba atufahamishe kilichojili.
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898