Kwanini hakuna chuma ulete katika Mabenki?


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,937
Likes
6,692
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,937 6,692 280
Habari wanaJF,

Kwasisi wafanyabiashara tumewahi kukumbana na kitu kinaitwa CHUMA ULETE, nimebahatika kuwa na kijiofisi cha M-Pesa mitaa ya Mbagala hapa basi huyu Mwanadada niliyemuweka hapo aliniambia kiasi cha 450K zimepotea na yeye hajui imekuaje lakini mteja wa mwisho alikuwa ni Mama wa makamo aliyekuja kuomba chenji. Iliniwia vigumu kumuamini.

Sasa jana nimekutana na mtu analalamika kuwa ameibiwa fedha kwa miujiza akiwa katika duka lake na yeye akasema ni CHUMA ULETE.

Najiuliza kwanini hakuna malalamiko kwenye taasisi za kifedha kuwa wanafanyiwa uchawi huu?

Nini siri iliyonyuma na taasisi hizi?

CC: mshana jr, Mtu mzito, jichawi, Zurie
 
Abra One

Abra One

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
869
Likes
265
Points
80
Abra One

Abra One

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
869 265 80
kweli aisee niliwai jiuliza ngoja wajuvi waje
 
H

havanna

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
1,432
Likes
1,135
Points
280
Age
49
H

havanna

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
1,432 1,135 280
Bank kuna siri nyingi ambazo hizijui kwa macho ya nyama ila jua huyo chuma ulete hawezi kuiba
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,621
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,621 3,686 280
Sheria ya uganga na uchawi ni marufuku kuchukua pesa bank au kuingia kumuwangia mtu ukakuta pesa mezani au popote huwezi chukua. Ukichukua hutoki ndomana wanga watakuchezea watakavyo ila pesa yako asubuhi utaikuta pembeni ya kitanda
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
6,486
Likes
6,361
Points
280
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
6,486 6,361 280
Bank kuna majini
 
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2014
Messages
3,019
Likes
3,451
Points
280
kunguni wa ulaya

kunguni wa ulaya

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2014
3,019 3,451 280
Wataalamu wa mambo wanapita kama huu Uzi hawauoni.
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,891
Likes
7,645
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,891 7,645 280
Sheria ya uganga na uchawi ni marufuku kuchukua pesa bank au kuingia kumuwangia mtu ukakuta pesa mezani au popote huwezi chukua. Ukichukua hutoki ndomana wanga watakuchezea watakavyo ila pesa yako asubuhi utaikuta pembeni ya kitanda
Mkuu kwa habari za mtaani chuma ulete ni uchawi wa kuchukua pesa...
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,621
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,621 3,686 280
Mkuu kwa habari za mtaani chuma ulete ni uchawi wa kuchukua pesa...
Ni kweli ila kuchukua bank sheria za uchawi zinagoma.
Zaid unatumika kweny kurudishiana chench au hawa ombaomba unampa pesa ndo unapoteza hivyo
 
RICH GANG LIFESTYLE

RICH GANG LIFESTYLE

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2016
Messages
258
Likes
187
Points
60
Age
35
RICH GANG LIFESTYLE

RICH GANG LIFESTYLE

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2016
258 187 60
Jibu ni kwamba bank zinalindwa na freemason
 
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
965
Likes
586
Points
180
Age
27
Born 2 Be Wild

Born 2 Be Wild

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
965 586 180
Mkuu mshana jr njoo utupe majibu.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,711
Likes
13,774
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,711 13,774 280
Mchawi haruhusuwi kuwa tajiri.atachuma hela za mboga tu.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,098
Likes
2,011
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,098 2,011 280
Sheria ya uganga na uchawi ni marufuku kuchukua pesa bank au kuingia kumuwangia mtu ukakuta pesa mezani au popote huwezi chukua. Ukichukua hutoki ndomana wanga watakuchezea watakavyo ila pesa yako asubuhi utaikuta pembeni ya kitanda
wewe hujui, wajanja wanaiba na ni matajiri wakubwa mpaka dola majini yanakuibia!
 
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,985
Likes
14,304
Points
280
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,985 14,304 280
Watanzania wengi wana imani za uchawi ambao hawawezi kuuthibitisha wala kuuelezea.
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
27,347
Likes
36,248
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
27,347 36,248 280
unaish wap??? zunguka huku mikoani uone matajiri washirikina aisee
tofautisha MSHIRIKINA NA MCHAWI MKUU..
MSHIRIKINA YEYE ANAVIABUDU VITU VINGINE ambavyo havina sifa ya UMUNGU KWA MASLAHI YAKE flani..
na MCHAWI NIYULE ANAEROGA WATU NAKUWATUPIA MAJINI ..MARADHI .anapaa na ungo e.t.c
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,711
Likes
13,774
Points
280
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,711 13,774 280
unaish wap??? zunguka huku mikoani uone matajiri washirikina aisee
Hao sio wachawi. Bali wanatumia nguvu za Giza kupata Mali.
Umeanza kwenda kwa waganga ukubwani. Utajiita mchawi?
kuwa mchawi sio mchezo
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,256