Mkuu Luka,
Lucas mwashambwa , siungi mkono hoja!, kwa sisi tunaomfahamu Dr. Wilbroad Slaa tangu akiwa Padri na Katibu Mkuu wa TEC, this is a person of impeccable integrity, jifunze kutofautisha hoja za mtu na kuzitengaanisha na personalities, Dr. Slaa anakosoa kwa hoja za msingi kabisa na sio hoja za chuki dhidi ya mtu yoyote!.
Nakuaminia sana mdogo wangu katika kujenga hoja, nakushauri usianze kuleta hoja za siasa za zengwe na maji taka, kwa hoja za uchimvi, uongo, fitna na majungu!.
Mfano ule Waraka wa TEC kuipinga DPW na Bandari zetu, ukisema Maaskofu Katoliki Tanzania wanachuki na Rais Samia kwasababu 1. Ni Rais Mwanamke 2. NI Rais Muislamu, 3. Ni Rais kutoka nchi nyingine ya Zanzibar 4. Asili yake sio Mtanzania halisi, ana asili ya Waarabu wa Oman!, 5. Mambo ya Intel na IQ ya Samia... utakuwa umewatendea haki TEC?. Kwenye hoja za TEC wana hoja zozote zinazoengemea hoja hizo?.
Ukiusikiliza ukosoaji wa Dr. Wilbroad Slaa, kuna kitu chochote personal amewahi kukizungumza against Rais Samia, mfano hoja hizo?,
Nakushauri usiende personal, tuendelee kukata hoja, endelea kusifu, kumfagilia na kumpigia mapambio ya Kutosha Rais Samia ili usivuke mipaka ukajikuta ni kama unamuabudu fulani na kumtukuza, ukamponza bure!.
Wa kuabudiwa, kutukuzwa na kusujudiwa ni Mungu pekee!
P