Kwanini Dr Samia Suluhu Hassan kafanikiwa zaidi?

Kwanini Dr Samia Suluhu Hassan kafanikiwa zaidi?

Dr wa Manesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2024
Posts
6,222
Reaction score
4,795
Mfano ni huyu tuliye nae. Ukilinganisha na wote waliopita kabla yake, ukweli ni kuwa yeye ndo unaweza kumuweka wa mwisho when it comes to speech giving......hususani pale anapoongea freely.

Lakini ukija kwenye mafanikio, aisee.....kawaacha mbali mnoooooo.

1. Elimu,
2. Kamaliza miradi yoooote ya JPM,
3. Maslahi ya wafanyakazi,
4. Kilimo,
5. Ukubwa wa bajeti,
6. Ustawi wa maisha ya watu,
7. Ukuaji wa Pato la taifa,
8. Ujenzi, sekta ya,
9. Michezo (hapa ndo kauaaaaaa tiki tiki.......mpaka mashindano Sasa wameyaleta hapa hapa). Furaha iliyotamalaki nchi hii ya michezo SI ndogo.
10. Ustawi wa wanawake, Sasa maukatili ya kijinga jinga ikiwemo kumiliki Mali na ardhi cimepungua kwa kiasi kikubwa sana.
11. Umeme Sasa si tabu tena kama huko nyuma.......upo stabilized kabisaa.
Imepita mishababi huko nyuma iliyojua kuongea na tuliokuwa tunaogopa hata picha zao tu ofisini lakini hawakufikia hapa. Kwakweli kongole nyingi kwake. Na hayo ni baadhi tu, naishia hapo sababu haters wasinitukane zaidi.

Ndugu wanaJF, mabibi na mabwana; namzungumzia Dr Samia Suluhu Hassan, Raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ukipenda muite The Mother of Modern Tanzania.

Nawasilisha Huku nikiwa nangoja kwa hamu majibu sahihi
 
Mfano ni huyu tuliye nae. Ukilinganisha na wote waliopita kabla yake, ukweli ni kuwa yeye ndo unaweza kumuweka wa mwisho when it comes to speech giving......hususani pale anapoongea freely.

Lakini ukija kwenye mafanikio, aisee.....kawaacha mbali mnoooooo.

1. Elimu,
2. Kamaliza miradi yoooote ya JPM,
3. Maslahi ya wafanyakazi,
4. Kilimo,
5. Ukubwa wa bajeti,
6. Ustawi wa maisha ya watu,
7. Ukuaji wa Pato la taifa,
8. Ujenzi, sekta ya,
9. Michezo (hapa ndo kauaaaaaa tiki tiki.......mpaka mashindano Sasa wameyaleta hapa hapa). Furaha iliyotamalaki nchi hii ya michezo SI ndogo.
10. Ustawi wa wanawake, Sasa maukatili ya kijinga jinga ikiwemo kumiliki Mali na ardhi cimepungua kwa kiasi kikubwa sana.
11. Umeme Sasa si tabu tena kama huko nyuma.......upo stabilized kabisaa.
Imepita mishababi huko nyuma iliyojua kuongea na tuliokuwa tunaogopa hata picha zao tu ofisini lakini hawakufikia hapa. Kwakweli kongole nyingi kwake. Na hayo ni baadhi tu, naishia hapo sababu haters wasinitukane zaidi.

Ndugu wanaJF, mabibi na mabwana; namzungumzia Dr Samia Suluhu Hassan, Raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ukipenda muite The Mother of Modern Tanzania.

Nawasilisha Huku nikiwa nangoja kwa hamu majibu sahihi
Maisha yana bahati pia
 
Hana mvuto kwa watu na wateule wa chini yake wakula kwa urefu wa kamba zao pia amefuga misukule na machawa wa kumsifia huku akiwalisha makombo ya pesa alizouza nchi kwa waarabu..mbwa km wewe ndio mnaobweka kwa kula makombo hayo..
 
Kama kafanikiwa basi na mie nimefanikiwa maana nimeweza kupaa kwa ungo hadi Sayari ya mars🤣🤣🤣🤣
 
Huyu mleta mada nakumbuka kumsoma mahali humu akilalamika kujitibia fungus kwenye pvmbu muda mrefu bila mafanikio labda fungus zimehamia kichwani!

Wajumbe msameheni siyo kosa lake jamaa ni mgonjwa tena wa muda mrefu.
😂😂
 
Mfano ni huyu tuliye nae. Ukilinganisha na wote waliopita kabla yake, ukweli ni kuwa yeye ndo unaweza kumuweka wa mwisho when it comes to speech giving......hususani pale anapoongea freely.

Lakini ukija kwenye mafanikio, aisee.....kawaacha mbali mnoooooo.

1. Elimu,
2. Kamaliza miradi yoooote ya JPM,
3. Maslahi ya wafanyakazi,
4. Kilimo,
5. Ukubwa wa bajeti,
6. Ustawi wa maisha ya watu,
7. Ukuaji wa Pato la taifa,
8. Ujenzi, sekta ya,
9. Michezo (hapa ndo kauaaaaaa tiki tiki.......mpaka mashindano Sasa wameyaleta hapa hapa). Furaha iliyotamalaki nchi hii ya michezo SI ndogo.
10. Ustawi wa wanawake, Sasa maukatili ya kijinga jinga ikiwemo kumiliki Mali na ardhi cimepungua kwa kiasi kikubwa sana.
11. Umeme Sasa si tabu tena kama huko nyuma.......upo stabilized kabisaa.
Imepita mishababi huko nyuma iliyojua kuongea na tuliokuwa tunaogopa hata picha zao tu ofisini lakini hawakufikia hapa. Kwakweli kongole nyingi kwake. Na hayo ni baadhi tu, naishia hapo sababu haters wasinitukane zaidi.

Ndugu wanaJF, mabibi na mabwana; namzungumzia Dr Samia Suluhu Hassan, Raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, ukipenda muite The Mother of Modern Tanzania.

Nawasilisha Huku nikiwa nangoja kwa hamu majibu sahihi
Mafao ya wafanyakazi hakuna kitu...
 
Kwa hapa bongo hata mwenye kibanda cha chumba kimoja na choo bila mlango anajiita kafanikiwa, hivyo sikushangai mdau.
 
Back
Top Bottom