Kwanini cheti cha ndoa hutolewa siku ya ndoa tofauti na vyeti vingine vinavyotolewa baada ya kuhitimu course flani?


Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,493
Likes
2,162
Points
280
Age
48
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,493 2,162 280
Habarini wanabodi!.

Poleni na majuku ya hapa na pale, swali hapo juu lajieleza vyakutosha. Ni kawaida mtu kupewa cheti baada ya kuhitimu course(fani) flani, kwa upande wa cheti cha ndoa mbona ni tofauti maana mnapewa cheti mwanzo kabisa wa ndoa kwanini msisubiriwe mpaka muhitimu?

Je hatuoni kama tunapewa vyeti bila elimu ndio maana tuwapo kwenye ndoa tunashindwa kuendesha ndoa maana cheti ni fake? Unapewaje cheti bila kuhitimu? Tujadili kidogo hapa

Over
d716ae83591e95a7cb0a05522afb0305.jpg
 
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2017
Messages
260
Likes
294
Points
80
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2017
260 294 80
Ndoa ni tasnia ya pekee ambayo inahitaji uvumilivu ndyo mana cheti unapewa mapema kabla ya mitihani utayo enda kukutanayo.

Uthubutu tu wa kuamua kuoa na hatimae ukaoa ni kufuzu kukubwa ndo ama ile cku unatunukiwa cheti.

Sababu zengine pamoja na mambo ya kiimani na kijamii zaidi mana cheti ni sehemu ya mkataba hivyo huwezi kuishi na mtoto wa watu bila makubaliano yeyote ya kimaandishi yanayo ambatanisha mashahidi. Huo ni muono wangu
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,493
Likes
2,162
Points
280
Age
48
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,493 2,162 280
Ndoa ni tasnia ya pekee ambayo inahitaji uvumilivu ndyo mana cheti unapewa mapema kabla ya mitihani utayo enda kukutanayo. Uthubutu tu wa kuamua kuoa na hatimae ukaoa ni kufuzu kukubwa ndo ama ile cku unatunukiwa cheti. Sababu zengine pamoja na mambo ya kiimani na kijamii zaid mana cheti ni sehem ya mkataba hivyo huwez kuish na mtoto wa watu bila makubaliano yyt ya kimaandish yanayo ambatanisha mashahidi. Huo ni muono wng
.

Kuhusu mkataba basi tusingeita chet ili tujue ni mkataba not certificate
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,173
Likes
4,002
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,173 4,002 280
Habarini wanabodi!.

Poleni na majuku ya hapa na pale, swali hapo juu lajieleza vyakutosha. Ni kawaida mtu kupewa cheti baada ya kuhitimu course(fani) flani, kwa upande wa cheti cha ndoa mbona ni tofauti maana mnapewa cheti mwanzo kabisa wa ndoa kwanini msisubiriwe mpaka muhitimu?

Je hatuoni kama tunapewa vyeti bila elimu ndio maana tuwapo kwenye ndoa tunashindwa kuendesha ndoa maana cheti ni fake? Unapewaje cheti bila kuhitimu? Tujadili kidogo hapa

Over
d716ae83591e95a7cb0a05522afb0305.jpg
Hicho siyo cheti cha taaluma ambacho hutolewa baada ya mafunzo fulani.

Cheti cha ndoa ni alama tu ya kisheria kuwa hawa wawili wamekubaliana kuishi pamoja kama mume na mke hivyo lolote likitokea tofauti na waliyokubaliana kuishi cheti hicho hutumika kama ushahidi mbele ya sheria kudai haki za msingi kwa mmojawapo.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,655
Likes
6,229
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,655 6,229 280
Reyzzap
nimecheka sana na huu uzee mtakuja kusababisa tuzimie eti yuda ongeza mkaa
 
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
2,089
Likes
4,566
Points
280
K

kipumbwi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
2,089 4,566 280
Mfano-umemfuata binti ili umuoe na akakwambia yeye hamjui mwanaume bado so mvumiliane hadi ndoa,usiku wa fungate unagudua watu washachenjua sana makinikia huko mgodini na hadi kitu bwawa na hakuna cha bikra,jjtatu ulipaswa ukachukue cheti cha ndoa,utaenda ama utaanzisha mgogoro?!
 
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,800
Likes
1,484
Points
280
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,800 1,484 280
Naona bora tuite leseni ya ndoa badala ya cheti cha ndoa
 
cai

cai

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,269
Likes
1,155
Points
280
Age
116
cai

cai

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,269 1,155 280
Ile ni Kama joining instuction hivi, unapewa wakati wa kujiunga, wakati wa kuhitimu kuna vyet Kama talaka na death certificate
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,493
Likes
2,162
Points
280
Age
48
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,493 2,162 280
Hicho siyo cheti cha taaluma ambacho hutolewa baada ya mafunzo fulani.

Cheti cha ndoa ni alama tu ya kisheria kuwa hawa wawili wamekubaliana kuishi pamoja kama mume na mke hivyo lolote likitokea tofauti na waliyokubaliana kuishi cheti hicho hutumika kama ushahidi mbele ya sheria kudai haki za msingi kwa mmojawapo.
Nimekupata mkuu ila vipi tungejaribu kuhoji abari ya kubadilishiwa jina badala ya cheti tukaita jina lingine ili kukitofautisha na vyeti vya kufuzu fani flani???.
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,493
Likes
2,162
Points
280
Age
48
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,493 2,162 280
Kwaio unataka wawe wanaambatanisha na cha kifo akae navyo izrael? Au uzikwe navyo ukipaa upae na gamba lako, ukifka izrael akisoma,causes of death....."VIAGRA", utaskia akiita Yudaaa! Ongeza mkaaa.
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,493
Likes
2,162
Points
280
Age
48
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,493 2,162 280
Ile ni Kama joining instuction hivi, unapewa wakati wa kujiunga, wakati wa kuhitimu kuna vyet Kama talaka na death certificate
 
Tyrone mofekeng

Tyrone mofekeng

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2017
Messages
699
Likes
594
Points
180
Tyrone mofekeng

Tyrone mofekeng

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2017
699 594 180
Habarini wanabodi!.

Poleni na majuku ya hapa na pale, swali hapo juu lajieleza vyakutosha. Ni kawaida mtu kupewa cheti baada ya kuhitimu course(fani) flani, kwa upande wa cheti cha ndoa mbona ni tofauti maana mnapewa cheti mwanzo kabisa wa ndoa kwanini msisubiriwe mpaka muhitimu?

Je hatuoni kama tunapewa vyeti bila elimu ndio maana tuwapo kwenye ndoa tunashindwa kuendesha ndoa maana cheti ni fake? Unapewaje cheti bila kuhitimu? Tujadili kidogo hapa

Over
d716ae83591e95a7cb0a05522afb0305.jpg
Utaratibu wake ni sawa na huo wa vyeti hivyo vengine. Ipo hivi..... ukishasoma na kufaulu kwa mfano kuwa daktari kama vile Dr. Shika ndo unapewa cheti. Sio baada ya kutibu wagonjwa. Unapewa cheti ndio ukatabibu. Halikadhalika,baada ya kuhitimu na kuonekana kua utaweza kuhimili yote yanayohusu ndoa. Basi unakabidhiwa cheti. Au sivyo hivyo
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,493
Likes
2,162
Points
280
Age
48
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,493 2,162 280
Utaratibu wake ni sawa na huo wa vyeti hivyo vengine. Ipo hivi..... ukishasoma na kufaulu kwa mfano kuwa daktari kama vile Dr. Shika ndo unapewa cheti. Sio baada ya kutibu wagonjwa. Unapewa cheti ndio ukatabibu. Halikadhalika,baada ya kuhitimu na kuonekana kua utaweza kuhimili yote yanayohusu ndoa. Basi unakabidhiwa cheti. Au sivyo hivyo
Umeweka Dr. Shika nimebaki nacheka tu. Lakini mbona mafunzo ya ndoa hakuna? Au huko kwenu kuna course ya ndoa ili uonekane umehitimu?
 
Tyrone mofekeng

Tyrone mofekeng

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2017
Messages
699
Likes
594
Points
180
Tyrone mofekeng

Tyrone mofekeng

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2017
699 594 180
Umeweka Dr. Shika nimebaki nacheka tu. Lakini mbona mafunzo ya ndoa hakuna? Au huko kwenu kuna course ya ndoa ili uonekane umehitimu?
Hakuna mtu anaoa bila kupewa mafunzo kutoka kwa wazee na watu wengine ambao washaoa. Ndo mana ndoa inahusisha familia zote za mume na mke. Kuna mengi unayo ambiwa kabla uingie kwenye ndoa. Na ukionekana bado unakataliwa tu mkuu
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
2,067
Likes
4,688
Points
280
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
2,067 4,688 280
mpaka mnafikia kufunga ndoa hiyo ni kama mahafali yenyewe, kwamba mnatunukiwa chetu kuwa mmefuzu na mnaweza kuishi pamoja bila kutoana roho. sasa kama wewe umekimbilia ndoa kabla ya kupitia hatua za awali basi cha moto utakiona huko kwenye ndoa
 
Abdallahkova

Abdallahkova

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2017
Messages
1,099
Likes
1,022
Points
280
Abdallahkova

Abdallahkova

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2017
1,099 1,022 280
Habarini wanabodi!.

Poleni na majuku ya hapa na pale, swali hapo juu lajieleza vyakutosha. Ni kawaida mtu kupewa cheti baada ya kuhitimu course(fani) flani, kwa upande wa cheti cha ndoa mbona ni tofauti maana mnapewa cheti mwanzo kabisa wa ndoa kwanini msisubiriwe mpaka muhitimu?

Je hatuoni kama tunapewa vyeti bila elimu ndio maana tuwapo kwenye ndoa tunashindwa kuendesha ndoa maana cheti ni fake? Unapewaje cheti bila kuhitimu? Tujadili kidogo hapa

Over
d716ae83591e95a7cb0a05522afb0305.jpg
Wanakosea kusema cheti .huu nimkataba kama wakuuziana kitu mnapoandikishana .
 

Forum statistics

Threads 1,235,507
Members 474,615
Posts 29,225,168