Kwanini CHADEMA wanashabikia muungano uvunjike?


T

TOURMALINE

Senior Member
Joined
Jan 4, 2013
Messages
125
Likes
2
Points
35
T

TOURMALINE

Senior Member
Joined Jan 4, 2013
125 2 35
Tangia rasimu ya katiba mpya itoke, imeonekana chadema wanashabikia muungano uvunjike na kuwe na serikali tatu.Kwanini chadema wanashabikia jambo hili?
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
maoni ya wananchi ni serikali tatu kwa mujibu wa rasimu ya katiba.Chadema haina msimamo zaidi ya ule kutoka kanisani.Msimamo wa kanisa ni aidha serikali moja au muungano uvunjike.Na msimamo huo umeangaliwa kwa maslahi ya kueneza dini
HNi kwa sababu wananchi hawataki Muungano! CHADEMA is just sauti ya Watu.

TUMBIRI (PhD Candidate, MBA(UDSM), Bcom(UDSM), PCM(Mzumbe High School - 2[SUP]nd [/SUP]Overall Best Student in Form Six National Exams),

In Journey to Arusha!
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,493
Likes
704
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,493 704 280
Tangia rasimu ya katiba mpya itoke, imeonekana chadema wanashabikia muungano uvunjike na kuwe na serikali tatu.Kwanini chadema wanashabikia jambo hili?
Chadema kimekua chama kinachowakilisha mawazo ya wananchi wengi wa Tanzania. Kwa hiyo hayo ni mawazo ya wananchi walio wengi.
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,192
Likes
627
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,192 627 280
Wewe kwa nini unautaka muungano???eleza faida na hasara zake.Halafu akili zako changanya na za wengine basi aliyekwambia ukiwa na serikali tatu ndio kuvunja muungano nani???
 
D

Do santos

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
470
Likes
15
Points
35
D

Do santos

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
470 15 35
maoni ya wananchi ni serikali tatu kwa mujibu wa rasimu ya katiba.Chadema haina msimamo zaidi ya ule kutoka kanisani.Msimamo wa kanisa ni aidha serikali moja au muungano uvunjike.Na msimamo huo umeangaliwa kwa maslahi ya kueneza dini
Ni kwa sababu wananchi hawataki Muungano! CHADEMA is just sauti ya watu.
 
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,711
Likes
1,063
Points
280
F

fisi 2

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,711 1,063 280
ni kipi hasa tunafaidi kutokana na nuungano zaidi ya mzigo wa kuwabeba wazenj wasiobebeka?
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
13
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 13 0
maoni ya wananchi ni serikali tatu kwa mujibu wa rasimu ya katiba.Chadema haina msimamo zaidi ya ule kutoka kanisani.Msimamo wa kanisa ni aidha serikali moja au muungano uvunjike.Na msimamo huo umeangaliwa kwa maslahi ya kueneza dini
Hayo ni maoni ya Tume ya Katiba siyo maoni ya Wananchi. Maoni ya Wananchi yanapatikana kwa kupigwa kura ya Maoni na kura hizo kusimamia na Tume huru.
 
kizomanizo

kizomanizo

Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
64
Likes
4
Points
15
kizomanizo

kizomanizo

Member
Joined Jan 26, 2010
64 4 15
Binafsi sina shida na aina yeyote ya muungano itakayoonekana kuwa sawa na pande zote mbili. Iwe serikali moja, mbili hata tatu ni sawa tu. Nina sababu mbili tu za kuupenda na kutojali sana aina ya muungano wetu.

1- Ni muungano pekee ambao bado uu hai hapa Afrika baada ya wengi kushindwa kama wale wa Senegambia.

2- Tupo katika hatua za kuungana (integration) na nchi nyingine za Adrika mashariki kwa hiyo baada ya miaka ishirini toka sasa, muungano wa Tanzania utakua ndani ya muungano mkubwa zaidi wa kifederali Inshallah.
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,573
Likes
3,976
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,573 3,976 280
...imeonekana chadema wanashabikia muungano uvunjike na kuwe na serikali tatu.Kwanini chadema wanashabikia jambo hili?
Ongeza na swali hili:
...imeonekana Tume ya Katiba inashabikia muungano uvunjike na kuwe na serikali tatu. Kwanini Tume ya katiba inashabikia jambo hili?
 
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2012
Messages
750
Likes
2
Points
0
Jalood

Jalood

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2012
750 2 0
Kwani kusema unataka Serikali tatu unataka kuvunja Muungano au kuumarisha?
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
kwani huo muungano ukivunjika ni dhambi? cuf na ccm ndo wanavunja muungano
Tangia rasimu ya katiba
mpya itoke, imeonekana chadema wanashabikia muungano uvunjike na kuwe na
serikali tatu.Kwanini chadema wanashabikia jambo hili?
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,385
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,385 280
Wanaunga mkono kwa sababu ni maoni ya WANANCHI na sio WENYE NCHI.
 
M

Mandi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
385
Likes
2
Points
0
M

Mandi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
385 2 0
ni kipi hasa tunafaidi kutokana na nuungano zaidi ya mzigo wa kuwabeba wazenj wasiobebeka?
hebu tuwekee wazi mkuu.zanzibar inabwebwa kwa namna gani?ukishindwa hapo usizungumze kitu usichokijua
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,249
Likes
774
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,249 774 280
maoni ya wananchi ni serikali tatu kwa mujibu wa rasimu ya katiba.Chadema haina msimamo zaidi ya ule kutoka kanisani.Msimamo wa kanisa ni aidha serikali moja au muungano uvunjike.Na msimamo huo umeangaliwa kwa maslahi ya kueneza dini
Dos Santos
Huu msimamo wa Kanisa uliupata wapi? Labda ungetoa pia msimamo wa Msikiti.
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,031
Likes
6,721
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,031 6,721 280
Tangia rasimu ya katiba mpya itoke, imeonekana chadema wanashabikia muungano uvunjike na kuwe na serikali tatu.Kwanini chadema wanashabikia jambo hili?
Wanajua Kuwa ZNZ Wanainyonya bara kwani ni fedha nyingi zinatumika kubembeleza Muungano huku zenji wakilalamika sana hivyo njia sahihi ya kuepuka lawama ni kuwaacha zenji wawe Nchi Jilani
 
contact

contact

Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
13
Age
30
contact

contact

Member
Joined Jan 13, 2011
39 0 13
Me nahis muungano utakufa ccm tanganyika wakibwagwa chini na cdm ..kitaeleweka 2015 mbivu au mbichi
 
Vijijini Lawama

Vijijini Lawama

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
298
Likes
1
Points
35
Vijijini Lawama

Vijijini Lawama

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
298 1 35
Tangia rasimu ya katiba mpya itoke, imeonekana chadema wanashabikia muungano uvunjike na kuwe na serikali tatu.Kwanini chadema wanashabikia jambo hili?
kwa sababu ni muungano wa kitapeli na hatuoni manufaa yake kwetu.
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
wewe unaetaka muungano, unatokea nchi gn? na je hyo nchi ipo? tunaitaka tanganyika kwanza.
 
Fyengeresya

Fyengeresya

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2011
Messages
733
Likes
194
Points
60
Fyengeresya

Fyengeresya

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2011
733 194 60
Tangia rasimu ya katiba mpya itoke, imeonekana chadema wanashabikia muungano uvunjike na kuwe na serikali tatu.Kwanini chadema wanashabikia jambo hili?
Ni fikra mfu kudhani kuwa na Serikali tatu ni kuua muungano, mbona watu waliposema twende Serikali moja CCM kwa kutaka kupeana vyeo wakasema hapana wakati ndiyo hasa ungekuwa muungano badala ya kiini machi kilichopo. Rais wa Zanzibar anachaguliwa DOdoma kioja cha karne hiki. Tulipigania uhuru ili tuitawale Zanzibar?
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626