Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini baadhi ya wanaume tunadanganya katika mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kameja, Sep 19, 2010.

  1. k

    kameja Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwanini wanaume bahadhi tunadanganywa kimapenzi?
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    karibu sana.
    kwa nini unahisi unadanganywa? mapenzi ni game, ukiingia huko wewe cheza tu na jitahidi ku-have fun to the maximum. Usiusemee moyo wa mwenzio!
     
  3. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #3
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Atakuwa hakukupenda kameja...
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,491
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nani kakudanganya
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jamani msaidieni huyo yamemkuta.


    Kama una ushaidi kwamba unadanganywa basi ujue unawatunzia wenzio, hakuna mapenzi hapo. Labda kama amesepa mara moja kufanya sampling. Ila kama una hisi unadanganywa basi fuatilia ili upate uhakika. Hata hivyo chanzo cha kudanganywa au hisia za namna hiyo unaweza kuwa wewe mwenyewe. Juchunguze pia kwani inawezekana unamkwaza mwenzio.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145

    Mkuu fanya editing hilo neno maana hata kama kiswahili kimepita kushoto si kwa maneno madogo madogo kama hayo.Na ninadhani linapaswa kusomeka (baadhi).
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,158
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    pole sana kaka .. ila umejuaje kama unadangaywa? kwanini ubaki kama unahisi unadanganywa..
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama imeisha kukutokea au kama bado haijakutokea jifunze kusamehe and move on
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,208
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    pole kwa kudanganywa endelea kujaribu
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,130
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Karibu!
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Karibu jukwaani! Na wewe mdanganye....
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Watoto wa mjini wanasema NGOMA DROO
     
  13. B

    BigMama Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiona unadaganya na wewe fanya hivyo hivyo
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Considering experimental data men lie 4-5 times more than women. But women do everything in a more professional way, because they can be proud of having a great oratory skills.Thats why many pauses emerge in a speech and men usually fulfill it with various "hmm", "eee", etc. And women's stream of consciousness is so rapid that they doesn't need to make any breaks.
     
Loading...