Kwani wewe ulikuepo

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,075
2,000
Ridhiwani-Kikwete-dec-1-2012.png haya kwani nae kahamia huku siku hizi au alisimuliwa kilichokuwa kinaendelea uko kazi kweli kweli.
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
11,641
2,000
Hiyo ni kwenye Facebook wala sio JF
leo tena kaweka ya Kinondoni sasa sijui naye alikuwepo au mnamleta tu humu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom