Kwani Mila Na tamaduni zetu ni zipi

Kwani Mila Na tamaduni zetu ni zipi

kapuku94

Member
Joined
Nov 7, 2018
Posts
66
Reaction score
69
Minikajua labda nikuvaa magome ya miti Na kuvaa mashuka ...yani sijui tamaduni zetu ni nini naomba kufahamishwa
 
Minikajua labda nikuvaa magome ya miti Na kuvaa mashuka ...yani sijui tamaduni zetu ni nini naomba kufahamishwa
Mnalishwa matango pori kuwa watu weusi walikuwa wana vaa ngozi na magome ya miti ili mji dharau na kujiona watu duni "

Ajabu iliyo kweli na nyinyi mnaukumbatia huo udanganyifu "... ukisikia brain washed ndio hiyo sasa ....

Hebu tazama hizo picture kwanza uone jinsi watu weusi tulivyo kuwa tumepiga hatua tangu kitambo "

Tangu kitambo hicho tulikuwa tumeshavuka bahari na kuwatawala wazungu " kabla ya mchezo kugeuka na wao kututawala sisi
tapatalk_1543579115572.jpeg
tapatalk_1543578808763.jpeg
 
Mbona kama za kuchora
Mnalishwa matango pori kuwa watu weusi walikuwa wana vaa ngozi na magome ya miti ili mji dharau na kujiona watu duni "

Ajabu iliyo kweli na nyinyi mnaukumbatia huo udanganyifu "... ukisikia brain washed ndio hiyo sasa ....

Hebu tazama hizo picture kwanza uone jinsi watu weusi tulivyo kuwa tumepiga hatua tangu kitambo "

Tangu kitambo hicho tulikuwa tumeshavuka bahari na kuwatawala wazungu " kabla ya mchezo kugeuka na wao kututawala sisi View attachment 971767View attachment 971770
 
Ata mtanganyika alivaa ivi
Mnalishwa matango pori kuwa watu weusi walikuwa wana vaa ngozi na magome ya miti ili mji dharau na kujiona watu duni "

Ajabu iliyo kweli na nyinyi mnaukumbatia huo udanganyifu "... ukisikia brain washed ndio hiyo sasa ....

Hebu tazama hizo picture kwanza uone jinsi watu weusi tulivyo kuwa tumepiga hatua tangu kitambo "

Tangu kitambo hicho tulikuwa tumeshavuka bahari na kuwatawala wazungu " kabla ya mchezo kugeuka na wao kututawala sisi View attachment 971767View attachment 971770
 
Ata mtanganyika alivaa ivi
Ndio " waarabu walikuwa wanakuja sana kufanya biashara tanganyika na walikuwa wana badilishana bidhaa mbali mbali ikiwemo vitambaa na shanga "....

Kama ingekuwa tulikuwa hatuvai nguo " siungeiona hata picture moja wapo ya mkwawa au mangi mery wakiwa uchi au wakiwa wamevaa hayo magome ama ngozi " kama ambavyo mnaambiwa
 
Mbona kama za kuchora
Hahaa michoro ni sehemu ya sanaa inayoweza kuzungumzia history pia .. ndio wazee wa kale wa misri walikuwa wanahifadhi kumbukizi zao kwaajili ya vizazi vijavyo kwenye ma-pyramids kwa kutumia michoro
 
utamaduni unajumuisha namna yote ya kila kitu katika maisha
mavazi na namna ya kuvaa ni sehemu tu ya utamaduni wetu. kuvaa magome ya miti ni utamaduni wa asili na mwanzo kabisa wa mwafrika pindi kabla hajakutana na people from asia, far east an europe
Wageni walileta utamaduni wa kuvaa nguo hivyo waafrika tuna namna yetu ya uvaaji wa nguo
 
Back
Top Bottom