Kwani lazima mvae hizi chupi?

Kipige picha tukione
 
Mm Ni mwanaume ila nazipenda Sana hzo chupi uongo mbaya, nataka nianze kuvaa
 
Sio minyoo hiyo [emoji7][emoji8]
 
zamani vilikuwa vinavaliwa lakini kwa sasa mhn! watu wameokoka sijui hata vimetupwa wapi sijui wachungaji wanakataza? lakini swali ni kwamba wamejuaje kwamba waumini wao wanavaa?
 
Huyu naye alikuwa ni mafuta sana aise ...a haha sijui kapotelea wapi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…