Kwako Dr.Bashiru Ally


B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
524
Points
225
Age
39
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
524 225
Sina mengi ya kuandika ila ninayo mengi ya kunifikirisha na kuomba. Ninachokiomba kwako Mwl.Dr.Bashir Ally Kakulwa na katibu wetu wa CCM Taifa.

Nakuomba uwaruhusu wataaluma wa UDSM hasa Idara ya Sayansi ya Siasa(Political Science) wafute masomo(course) zote ulizonifundisha nikiwa mwanafunzi wako mwaka 2007 -2010.

Najua unakumbuka niliwahi kuwa na mgogoro wa kitaaluma na wewe baada ya kubishana takribani dakika 25 ukiwa unatufundisha kwakuwa sikuafiki mtazamo wako na mtazamo wa jumla.

Naomba nikomee apa.

Nakuomba sana Mwl.Bashir Ally
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,676
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,676 2,000
Sina mengi ya kuandika ila ninayo mengi yakunifikirisha na kuomba. Ninachokiomba kwako Mwl.Dr.Bashir Ally Kakulwa na katibu wetu wa CCM Taifa.Nakuomba uwaruhusu wataaluma wa UDSM asa Idara ya Sayansi ya Siasa(Political Science) wafute masomo(course) zote ulizonifundisha nikiwa mwanafunzi wako mwaka 2007 -2010. Najua unakumbuka niliwai kua na mgogoro wa kitaaluma na wewe baada ya kubishana takribani dakika 25 ukiwa unatufundisha kwakua sikuafiki mtazamo wako na mtazamo wa jumla.
Naomba nikomee apa.
Nakuomba sana Mwl.Bashir Ally
Ikiwa wewe ni mhitimu wa "political science" wa chuo kikuu ni kuliombea dua tu taifa hili, tulipo pana afadhali kuliko tunapoelekea.

Eeh Allah tujaalie tuepukane na majanga haya ya wanasiasa uchwara.
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
524
Points
225
Age
39
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
524 225
Msomi wa "political science" kutoka Mlimani akiwa na stress usiku wa manane ni hatari tupu....
Apa lazma utokwe povu bila sababu..Mimi nimeomba kufutwa kwa kozi nilizofundishwa na Mwl.Dr.Bashir Ally basi .Naona aibu sana kua na cheti kilichoandikwa masomo ambayo nimefundishwa na huyu Mwalimu basi.
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
524
Points
225
Age
39
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
524 225
Ikiwa wewe ni mhitimu wa "political science" wa chuo kikuu ni kuliombea dua tu taifa hili, tulipo pana afadhali kuliko tunapoelekea.

Eeh Allah tujaalie tuepukane na majanga haya ya wanasiasa uchwara.
Faizafoxy ..the legend nakuheshimu sana ila aya ni mambo yangu yenye utashi na ulazma.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,836
Points
2,000
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,836 2,000
Mhhh sasa apa unataka kubaki kua na ako kacheti au?
 
Mother Deola

Mother Deola

Member
Joined
Apr 19, 2019
Messages
7
Points
45
Mother Deola

Mother Deola

Member
Joined Apr 19, 2019
7 45
Huyu jamaa amebadilika Sana baada ya kupata cheo. Amenifunza pia ila mda ulivozidi kwenda nikaona ubabaishaji mwingi... Nikahama kozi.....
Sina mengi ya kuandika ila ninayo mengi yakunifikirisha na kuomba. Ninachokiomba kwako Mwl.Dr.Bashir Ally Kakulwa na katibu wetu wa CCM Taifa.Nakuomba uwaruhusu wataaluma wa UDSM asa Idara ya Sayansi ya Siasa(Political Science) wafute masomo(course) zote ulizonifundisha nikiwa mwanafunzi wako mwaka 2007 -2010. Najua unakumbuka niliwai kua na mgogoro wa kitaaluma na wewe baada ya kubishana takribani dakika 25 ukiwa unatufundisha kwakua sikuafiki mtazamo wako na mtazamo wa jumla.
Naomba nikomee apa.
Nakuomba sana Mwl.Bashir Ally
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
14,386
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
14,386 2,000
Wasomi wa UDSM hawa...hatari tupu
 
Mango833

Mango833

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,796
Points
2,000
Mango833

Mango833

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,796 2,000
Hiki chuo kingefutwa tu hakina faida yoyote Mwanafunz haeleweki na Walimu hawajui wanachokifundisha
 
K

Kirokolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
264
Points
250
K

Kirokolo

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
264 250
Sina mengi ya kuandika ila ninayo mengi yakunifikirisha na kuomba. Ninachokiomba kwako Mwl.Dr.Bashir Ally Kakulwa na katibu wetu wa CCM Taifa.Nakuomba uwaruhusu wataaluma wa UDSM asa Idara ya Sayansi ya Siasa(Political Science) wafute masomo(course) zote ulizonifundisha nikiwa mwanafunzi wako mwaka 2007 -2010. Najua unakumbuka niliwai kua na mgogoro wa kitaaluma na wewe baada ya kubishana takribani dakika 25 ukiwa unatufundisha kwakua sikuafiki mtazamo wako na mtazamo wa jumla.
Naomba nikomee apa.
Nakuomba sana Mwl.Bashir Ally
Kwa ulivyoandika inaonekana hujawahi kusoma Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Kama uliwahi kufika Chuo basi ulipita tu, pole sana. Aliyekutuma angekuandikia na huo ujumbe kabisa ili wewe uuweke tu hapa. Na kama hiki ndicho kiwango cha wahitimu wa Chuo Kikuu basi Taifa limepata hasara kubwa sana.
 
Nkenangere

Nkenangere

Member
Joined
Mar 22, 2019
Messages
45
Points
95
Nkenangere

Nkenangere

Member
Joined Mar 22, 2019
45 95
Kwa ulivyoandika inaonekana hujawahi kusoma Chuo Kikuu cha Dar es Salaam. Kama uliwahi kufika Chuo basi ulipita tu, pole sana. Aliyekutuma angekuandikia na huo ujumbe kabisa ili wewe uuweke tu hapa. Na kama hiki ndicho kiwango cha wahitimu wa Chuo Kikuu basi Taifa limepata hasara kubwa sana.
Uwasilishaji wa hisia zake mbovu. Stress tupu.
Kama una misgivings au unatofautiana na Bashiru sema hivyo na elezea. Bashiru hakujipangia alichokifundisha. Hapa ndipo nami napata wasiwasi ni kwa vipi mhitimu wa chuo kikuu anakosa basics za kuandaa na kuwepo mitala ya elimu.
 
L

Lugeye

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2011
Messages
1,573
Points
2,000
L

Lugeye

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2011
1,573 2,000
Apa lazma utokwe povu bila sababu..Mimi nimeomba kufutwa kwa kozi nilizofundishwa na Mwl.Dr.Bashir Ally basi .Naona aibu sana kua na cheti kilichoandikwa masomo ambayo nimefundishwa na huyu Mwalimu basi.
Sababu tu kamponda anayewaweka mjini bashite poor you
 
Davooo

Davooo

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
462
Points
1,000
Age
29
Davooo

Davooo

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
462 1,000
Ikiwa wewe ni mhitimu wa "political science" wa chuo kikuu ni kuliombea dua tu taifa hili, tulipo pana afadhali kuliko tunapoelekea.

Eeh Allah tujaalie tuepukane na majanga haya ya wanasiasa uchwara.
Kweli kabisa,
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,085
Points
2,000
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,085 2,000
asa
[/QUOTE]
mhitimu wa chuo neno "hasa" umeshindwa kuliandika!?😂😂
 

Forum statistics

Threads 1,295,671
Members 498,336
Posts 31,219,247
Top