Its Pancho
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 16,907
- 28,462
Wakuu
Mnyonge mnyongeni haki yake apatiwe
Captain mnasubiri akosee mumseme sana ila Pedro katokea kumuelewa sana .
Licha ya kuwa na kiwango bora hivi karibuni leo Bakari alikuwa bora pia ngoja tumchambue na tuone nini amefanya kwenye game ya leo
1. Captain beka leo yeye ndio mchezaji aliepiga pasi kwa usahihi kwenye mechi mzima hapa nazungumzia wachachezaji wa Yanga na Ahly yeye ndio mtu pekee aliepiga pasi nyingi kwa usahihi accurate pass amepiga 59 ambazo no Sawa na 87% ya pasi zote alizo piga leo
2.Yeye ndio mchezo aliogusa mipira mingi uwanjani akifanya hivyo mara 74
Hiyo inaonesha wazi ni namna gani leo alikiwa mtu muhimu sana kwa Yanga haswa kwenye defense na kwenye kupiga long ball taratibu Bakari anamfanya kocha kuwa na wakati mgumu na kuamini kwenye back 3 huyu captain anaitaka namba na sio kubeba tu makombe hivi ndivyo watu ufanya ili kuaminisha watu wewe ni nani
Perfect 👌 el capitano Bakari Nondo
Mnyonge mnyongeni haki yake apatiwe
Captain mnasubiri akosee mumseme sana ila Pedro katokea kumuelewa sana .
Licha ya kuwa na kiwango bora hivi karibuni leo Bakari alikuwa bora pia ngoja tumchambue na tuone nini amefanya kwenye game ya leo
1. Captain beka leo yeye ndio mchezaji aliepiga pasi kwa usahihi kwenye mechi mzima hapa nazungumzia wachachezaji wa Yanga na Ahly yeye ndio mtu pekee aliepiga pasi nyingi kwa usahihi accurate pass amepiga 59 ambazo no Sawa na 87% ya pasi zote alizo piga leo
2.Yeye ndio mchezo aliogusa mipira mingi uwanjani akifanya hivyo mara 74
Hiyo inaonesha wazi ni namna gani leo alikiwa mtu muhimu sana kwa Yanga haswa kwenye defense na kwenye kupiga long ball taratibu Bakari anamfanya kocha kuwa na wakati mgumu na kuamini kwenye back 3 huyu captain anaitaka namba na sio kubeba tu makombe hivi ndivyo watu ufanya ili kuaminisha watu wewe ni nani
Perfect 👌 el capitano Bakari Nondo