Kwahili nipewe tuzo ya uvumilivu

Kwahili nipewe tuzo ya uvumilivu

Anold

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Posts
1,456
Reaction score
615
Moja ya mambo ambayo wazee wengi wa miji wameshindwa kujizuia ni hili swala la kuwatafuna mahouse girl. Mpaka sasa hivi nimeweza kwani mke wangu yupo masomoni nje ya mkoa niliopo na kwa muda mrefu nilikuwa nakaa na watoto wangu wanne ambao kwa bahati nzuri wawili wameshajiunga na chuo na wawili wapo boarding (sekondari) hivi ninavyosema nimebaki na dada wa nyumbani ambaye mwezi huu wa pili mwishoni atatimiza mika ishirini na moja. Kimsingi ni mtoto mwenye heshima na mrembo. Pamoja na uhitaji mkubwa wa kupata papuchi kwani mke wangu mpenda yupo masomoni ila kwa kiasi kikubwa nimeshinda hili jaribu la kukaa na dada (house girl) kwenye nyumba moja peke yetu bila kumbugudhi naamini kwa hili nastahili kupewa tuzo.
 
Hongera
IMG_20181115_224712.jpeg
 
Moja ya mambo ambayo wazee wengi wa miji wameshindwa kujizuia ni hili swala la kuwatafuna mahouse girl. Mpaka sasa hivi nimeweza kwani mke wangu yupo masomoni nje ya mkoa niliopo na kwa muda mrefu nilikuwa nakaa na watoto wangu wanne ambao kwa bahati nzuri wawili wameshajiunga na chuo na wawili wapo boarding (sekondari) hivi ninavyosema nimebaki na dada wa nyumbani ambaye mwezi huu wa pili mwishoni atatimiza mika ishirini na moja. Kimsingi ni mtoto mwenye heshima na mrembo. Pamoja na uhitaji mkubwa wa kupata papuchi kwani mke wangu mpenda yupo masomoni ila kwa kiasi kikubwa nimeshinda hili jaribu la kukaa na dada (house girl) kwenye nyumba moja peke yetu bila kumbugudhi naamini kwa hili nastahili kupewa tuzo.
Haustahili tuzo kaka. Mada yako inaonyesha wazi kuwa umeanza kumtamani huyo housegirl wako. Jiepushe naye kwa gharama zote. Shetani keshaanza kukunyemelea. Pigana umshinde kaka. Safari bado ni ndefu sana..
 
huyo house girl ana sura mbovu, iv kama house girl wako angekuwa mobeto, sepenga, Irene uwoya, zari ama tanasha kweli ungewabakiza, me naamin huyo beki3 ana sura personal ndo maana dushe halimtaki..!![emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Moja ya mambo ambayo wazee wengi wa miji wameshindwa kujizuia ni hili swala la kuwatafuna mahouse girl. Mpaka sasa hivi nimeweza kwani mke wangu yupo masomoni nje ya mkoa niliopo na kwa muda mrefu nilikuwa nakaa na watoto wangu wanne ambao kwa bahati nzuri wawili wameshajiunga na chuo na wawili wapo boarding (sekondari) hivi ninavyosema nimebaki na dada wa nyumbani ambaye mwezi huu wa pili mwishoni atatimiza mika ishirini na moja. Kimsingi ni mtoto mwenye heshima na mrembo. Pamoja na uhitaji mkubwa wa kupata papuchi kwani mke wangu mpenda yupo masomoni ila kwa kiasi kikubwa nimeshinda hili jaribu la kukaa na dada (house girl) kwenye nyumba moja peke yetu bila kumbugudhi naamini kwa hili nastahili kupewa tuzo.
hahahaha uzi tayari
 
Back
Top Bottom