Kwaherini Kwaherini Kwaherini.....

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,481
2,000
Hapanilipo minipo kitandani starehe zimeni weka matatani kupona tena mimi haiwezekani masele wangu ndugu zangu buriani kwaherini kwaherini kwaherini JF kwaherini MMU kwaherini hamtonionatena, buriani....

Sasa najuta mwenzenu yamenikuta ibilisi amefanikiwa kuni vuta sasa sijui wakum laumu nani kati ya nafsi yangu ama shetani....


kwaherini kwaherini kwaherini
Makongo na jiitewute kwaherini wutamba na azania kwaherini ahhaaah aaaahaaah

Saa saba juu ya alama saa nikiitazama nimesha achana na Jack sasa namfata Samson sakumi na mbili na apointment jamaa wawili naachana na Kevin tuta onana tena saa mbili .....
Victor wa mikocheni ambae sasa hayupo tena duniani aliyekuwa anani subiri pale Sinza kijiweni, Steven na Henry tuna kutana kwamacheni nakila siku nawabadirisha tena kwa foleni huo ndoulio kuwa mwenendo wa maisha yangu mimi viwanja kuji vinjari kula ujana na kupopo na mapedejee oooh ooooh....

Niliona faharii na starehe mi nilizi fanyia papara nili wapanga mapedejee kama vibajaji niki panda hii nikirudi ilee ilimladi starehe zote nizi tawale ......

Hata kumkumbuka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu
Starehe zote nizi tawale hata kumkumboka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu....

Kwaherini Kwaherini Kwaherini.. ..

Kasie Moto.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,848
2,000
Hapanilipo minipo kitandani starehe zimeni weka matatani kupona tena mimi haiwezekani masele wangu ndugu zangu buriani kwaherini kwaherini kwaherini JF kwaherini MMU kwaherini hamtonionatena, buriani....

Sasa najuta mwenzenu yamenikuta ibilisi amefanikiwa kuni vuta sasa sijui wakum laumu nani kati ya nafsi yangu ama shetani....


kwaherini kwaherini kwaherini
Makongo na jiitewute kwaherini wutamba na azania kwaherini ahhaaah aaaahaaah

Saa saba juu ya alama saa nikiitazama nimesha achana na Jack sasa namfata Samson sakumi na mbili na apointment jamaa wawili naachana na Kevin tuta onana tena saa mbili .....
Victor wa mikocheni ambae sasa hayupo tena duniani aliyekuwa anani subiri pale Sinza kijiweni, Steven na Henry tuna kutana kwamacheni nakila siku nawabadirisha tena kwa foleni huo ndoulio kuwa mwenendo wa maisha yangu mimi viwanja kuji vinjari kula ujana na kupopo na mapedejee oooh ooooh....

Niliona faharii na starehe mi nilizi fanyia papara nili wapanga mapedejee kama vibajaji niki panda hii nikirudi ilee ilimladi starehe zote nizi tawale ......

Hata kumkumbuka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu
Starehe zote nizi tawale hata kumkumboka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu....

Kwaherini Kwaherini Kwaherini.. ..

Kasie Moto.
Bangi / Bange ya leo nadhani ilikuwa ya Kiwango cha juu Mkuu na imekuzidi nguvu sana.
 

Dragoon

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
7,038
2,000
Hapanilipo minipo kitandani starehe zimeni weka matatani kupona tena mimi haiwezekani masele wangu ndugu zangu buriani kwaherini kwaherini kwaherini JF kwaherini MMU kwaherini hamtonionatena, buriani....

Sasa najuta mwenzenu yamenikuta ibilisi amefanikiwa kuni vuta sasa sijui wakum laumu nani kati ya nafsi yangu ama shetani....


kwaherini kwaherini kwaherini
Makongo na jiitewute kwaherini wutamba na azania kwaherini ahhaaah aaaahaaah

Saa saba juu ya alama saa nikiitazama nimesha achana na Jack sasa namfata Samson sakumi na mbili na apointment jamaa wawili naachana na Kevin tuta onana tena saa mbili .....
Victor wa mikocheni ambae sasa hayupo tena duniani aliyekuwa anani subiri pale Sinza kijiweni, Steven na Henry tuna kutana kwamacheni nakila siku nawabadirisha tena kwa foleni huo ndoulio kuwa mwenendo wa maisha yangu mimi viwanja kuji vinjari kula ujana na kupopo na mapedejee oooh ooooh....

Niliona faharii na starehe mi nilizi fanyia papara nili wapanga mapedejee kama vibajaji niki panda hii nikirudi ilee ilimladi starehe zote nizi tawale ......

Hata kumkumbuka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu
Starehe zote nizi tawale hata kumkumboka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu....

Kwaherini Kwaherini Kwaherini.. ..

Kasie Moto.
Wengi wameteketea kwa kuendekeza umalaya
vipimo vinaonesha kweli umeathirika
 

k-star

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
537
500
Bonge moja la REMIX kasie.

Umetisha sana mkuu ila jitahidi kuwataja wote usikomee nusu yao tu.
 

scooman

JF-Expert Member
Mar 21, 2017
2,723
2,000
Hapanilipo minipo kitandani starehe zimeni weka matatani kupona tena mimi haiwezekani masele wangu ndugu zangu buriani kwaherini kwaherini kwaherini JF kwaherini MMU kwaherini hamtonionatena, buriani....

Sasa najuta mwenzenu yamenikuta ibilisi amefanikiwa kuni vuta sasa sijui wakum laumu nani kati ya nafsi yangu ama shetani....


kwaherini kwaherini kwaherini
Makongo na jiitewute kwaherini wutamba na azania kwaherini ahhaaah aaaahaaah

Saa saba juu ya alama saa nikiitazama nimesha achana na Jack sasa namfata Samson sakumi na mbili na apointment jamaa wawili naachana na Kevin tuta onana tena saa mbili .....
Victor wa mikocheni ambae sasa hayupo tena duniani aliyekuwa anani subiri pale Sinza kijiweni, Steven na Henry tuna kutana kwamacheni nakila siku nawabadirisha tena kwa foleni huo ndoulio kuwa mwenendo wa maisha yangu mimi viwanja kuji vinjari kula ujana na kupopo na mapedejee oooh ooooh....

Niliona faharii na starehe mi nilizi fanyia papara nili wapanga mapedejee kama vibajaji niki panda hii nikirudi ilee ilimladi starehe zote nizi tawale ......

Hata kumkumbuka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu
Starehe zote nizi tawale hata kumkumboka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu....

Kwaherini Kwaherini Kwaherini.. ..

Kasie Moto.
Kuimba unaweza ila sauti yako mbaya inakoroma utafikiri radio ambayo masafa yake hayasikiki vizuri
 

niah

JF-Expert Member
Sep 26, 2015
6,561
2,000
Hapanilipo minipo kitandani starehe zimeni weka matatani kupona tena mimi haiwezekani masele wangu ndugu zangu buriani kwaherini kwaherini kwaherini JF kwaherini MMU kwaherini hamtonionatena, buriani....

Sasa najuta mwenzenu yamenikuta ibilisi amefanikiwa kuni vuta sasa sijui wakum laumu nani kati ya nafsi yangu ama shetani....


kwaherini kwaherini kwaherini
Makongo na jiitewute kwaherini wutamba na azania kwaherini ahhaaah aaaahaaah

Saa saba juu ya alama saa nikiitazama nimesha achana na Jack sasa namfata Samson sakumi na mbili na apointment jamaa wawili naachana na Kevin tuta onana tena saa mbili .....
Victor wa mikocheni ambae sasa hayupo tena duniani aliyekuwa anani subiri pale Sinza kijiweni, Steven na Henry tuna kutana kwamacheni nakila siku nawabadirisha tena kwa foleni huo ndoulio kuwa mwenendo wa maisha yangu mimi viwanja kuji vinjari kula ujana na kupopo na mapedejee oooh ooooh....

Niliona faharii na starehe mi nilizi fanyia papara nili wapanga mapedejee kama vibajaji niki panda hii nikirudi ilee ilimladi starehe zote nizi tawale ......

Hata kumkumbuka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu
Starehe zote nizi tawale hata kumkumboka molah wangu ilikuwa ndoto nilitekwa na ulimwengu....

Kwaherini Kwaherini Kwaherini.. ..

Kasie Moto.
Bado upo Bangkok na umelambishwa hayo maunga vipi? We Kasie rudi nyumbani huku balaa kama huna nauli ni pm.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom